Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea uenyekiti CHADEMA (Mbeya) akimbia mdahalo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by makanga, Jun 16, 2011.

  1. m

    makanga Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    indicators za magamba zimeshaanza kujitokeza kwa baadhi ya wagombea wa nafasi ya m/kiti chadema mbeya!! mmoja wa wagombea anayejiita ''mzee wa upako''(john mwambigija)alikimbia kwenye mdahalo ulioandaliwa na chama ili wagombea hao waweze kujinadi lakini huyo bwana aliingia mitini. angalizo kwa wapiga kura dalili za mvua ni mawingu,''mungu hutumia matendo yamtu kuonesha tabia yake''. na zaidi ni miongoni mwa wagombea wanaodiwa kutoa ruswa. hivyo wakazi wa mbeya tuwe makini maana tukishindwa kuitumia hii nafasi vizuri tutajuta.. so tafakari ................chukua hatua!!!
     
  2. t

    toxic JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sipo mby kwa sasa,lakini john mwambigija ninayemfahamu mimi si mtu wa kukimbia mdahalo,labda kama kuna sababu nyingine,nitafanya0utafiti.
     
  3. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sababu hauko mbeya inawezekana humfahamu Mwambigija.huyu jamaa kakimbia mdahalo,na hafai kuwa m/kiti Mkoa,hata wa wilaya HAFAI!
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nafikiri mtoa hoja ana maslahi kwa wagombea wengine na Huyu Mwambigija ni tishio kwake.

    Naomba utueleze ni sababu gani alizozitoa zilizomfanya asihudhurie mdahalo. Tupe hizo sabu na sisi tuzichuje kabla kuanza ktoa tuhuma.
     
  5. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nani anayefaa sasa
     
Loading...