Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea udiwani wa CHADEMA Arusha akamatwa na Polisi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mpinga shetani, Oct 9, 2012.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni Prosper Msoffe, anayegombea kiti cha udiwani kata ya Daraja Mbili.

    Alikamatwa usiku wa Jumatatu na askari polisi baada ya Diwani huyo mtarajiwa kuingilia kati sakata la askari wa Manispaa kuwapiga na kuwanyang'anya bidhaa, wafanyabiashara wadogo aka Machinga.

    Inadaiwa kuwa Msoffe alihoji kwa nini mgambo hao wanapora mali za watu usiku maana nyakati hizo ofisi za manispaa huwa zimefungwa.

    Hata hivyo wale migambo walionakana wakipiga simu na muda mfupi baadae gari la polisi lilifika na Msoffe akatiwa mbaroni.

    Amelala lock-up usiku kucha na hivi sasa Mr Godbless Lema yupo kituoni katika harakati za kumtoa.
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hapo pana Diwani makini, mpeni kura huto haraka.
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mgambo nao wanafanya kazi kwa overtime siku hizi
     
  4. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    UKIMPIGA CHURA TEKE UNAMPUNGUZIA UREFU WA SAFARI. Hivyo Policcm wasidhani wamemkomoa bali ndo wamemuongezea umaarufu na kumjenga zaidi kisiasa. Kwani kuanzia sasa ataitwa NELSONI MANDELA WA DARAJA 2
     
  5. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna marefu yasio na ncha, mwisho wa rough utafuka tu.
     
  6. k

    kindboy Senior Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana Kiongozi Msofe, huo mpango mkakati naona utakusaidia kuupata udiwani , naona Police wameshakusaidia kampeni bila kujua , good strategy
     
  7. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,290
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Hapa tayari wameisha mpa credits za kutosha kwa wapiga kura, Magamba bana, sometimes wanakaba hadi wanajifunga wenyewe! Kucheza mpira huku una tension namna hiyo, bora usilete timu uwanjani, Aibu!
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yani nchi hii ukihoji kuhusu haki basi wewe unakuwa muhalifu on the spot.
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hawa mgambo ni vilaza kama walivyo Polisi,Nafurahi kusikia kamanda Lema yupo kituoni kumtoa,akitoka hapo moja kwa moja sokoni kuwaeleza wananchi jinsi Mgambo wanavyowahujumu usiku.
     
  10. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wamekwisha Nelson mandela kapatikana tena....nenda uaraiani kawaeleze wananchi dhuluma hii.....Aluta continue!!
     
  11. Jaji

    Jaji Senior Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli upinzani umeongezeka hadi migambo?
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi hawa watu bao wapo?
    jeshi la akiba.
    hawa wanafaa sana kwa vita ya miguu kwani ukiwatanguliza wakati wanashambuliwa weweunajipanga kujua adui yuko wapi.
     
  13. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Polisi bado wanatumika na chama cha magamba! Yule mwenzao wa iringa ananyea debe sasa kwa kumuua Daudi Mwangosi.
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCm bana......ukihoji unakuwa mhalifu wewe,

    wamempiga chura teke kwa nyuma.......watasoma plate number kwenye vumbi!
     
  15. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania haki ina gharama kuliko dhuluma!
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Credit za bwerere hizo.....go go kamanda Msofe
     
  17. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 569
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Freedom its coming tomorrow.....I have seen women dancing daraja 2, fighters dancing, nyinyiem joining shouting ....viva Tanganyika,VIVA Tanzania , I Saw an old man with grey hair stand on a plat form stated to address 'Thank u ladies and gentleman for supporting us during pulling down/out.....corruption system in our community.........' aah it was my dream I wake up.
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    songa mbele.........
     
  19. p

    pazzy Senior Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mwisho wa haya unakalibia...nikweli hivi sasa ameletwa hapa mount meru hospital watu wamejaa kweli...!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Manispaa ilikuwa na shift ya usiku? Hao siyo Mgambo, bali askri mgambo waizi wa manispaa!
     
Loading...