Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea udiwani wa chadema ahamia ccm

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mtiwadawa, Sep 16, 2010.

  1. m

    mtiwadawa Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgombea udiwani wa kata ya Endasaki,Wilayani Hanang,Mohamed Tandu amehama chama chake na kuhamia CCM. Jambo hilo linamfanya mgombea wa CCM kupita bila kupingwa.

    Source: Mwananchi,16.09.2010,ukurasa wa 8.


    Maoni: Chadema msikurupuke kupata wagombea,kama nina kumbukumbu sahihi huyu ni mtu wa 3 ambaye ana impact kwa chama tangu kampeni zianze.
     
  2. D

    Darwin JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Haitishi na wala haimlazi Dr Slaa macho. huyo ni wale wanaotumiwa na CCM kujifanya CHADEMA halafu wahamie tena CCM
    Babu yangu kwa upande wa mama alikua kada wa CCM nampaka akapewa jina la chairman. alipokua mahututi hospitalini hakuna hata mtu mmoja wa CCM aliyekuja kumuona. alipofariki wakaleta libedendera lao liwe kwenye jeneza mbona ndugu zangu walilikataa nakulitupa.

    Hata mimi nilikua CCM kama nini lakini sasa ninayemuamini ni Dr Slaa tuu. Slaa for a president
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    NILIWAAMBIA hapa
    CCM isiwapokee viongozi wanaohamia kutoka ccm bila ya kuwapeleka jando kwanza.
    Wasipewe uongozi hata kama ni kikwete kahamia leo tusimpe hata ujumbe wa shina mapaka akolee na kuhitimu jando letu kwanza
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtu yeyote mwenyea akili unapaswa kufikiria kitu kimoja, inakuwaje kuhama kwa wagombea ni kutoka CHADEMA kwenda CCM tu? Mbona hatujasikia CUF, TLP, UPDP, DP, SAU kwenda huko CCM. Kwa jinsi hilo linchi lilivyofisadiwa kuna kila uwezekano kwamba wagombea hao wanaohama wananunuliwa! Hili ni tatizo la kitaifa..............uadilifu, and mark my words hata hao wagombea udiwani wa CCM kama una milioni kumi anahama kiulaini tu kuja CHADEMA.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Political prostitute in action.... si vibaya sana maana angeondoka baada ya kushinda uchaguzi ingekua mbaya zaidi!!! NJaa hizi bana zinaumiza kweli, mtu mzima anakua changudoa wa siasa
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ofcourse!
     
  7. asam.thegunner

    asam.thegunner Member

    #7
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi kila mtu ana haki ya kujiunga chama anachokitaka. Tusimlaumu sana. Hivi angekuwa wa CCM ndio kahamia CHADEMA tugekasirika? Muhimu ni kuwa na umakini zaidi katika kuwapata wagombea.
     
  8. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Si sula la kukasirika ni suala zima la reality, I would be surprised kama wewe ni mtanzania na unaifahamu Tanzania kutoweza kupambanua some of these fishy moves!!!!!!!
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa mjibu wa Chadema JF, huyu jamaa ana akili sana, na ameona mbali.
     
  10. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    CHADEMA wangejifunza kutoka kwa CUF. Mwaka 2000 wagombea wengi walinunuliwa na CCM hivyo kukidhoofisha Chama. CUF walichofanya uchaguzi wa 2005 nafikiri mpaka leo watakuwa wanaendelea na utaratibu huo ni kuwa wagombea wote wanaotaka kupitishwa na Chama wanasainishwa mkataba wa Kisheria kuwa pindi watakapojitoa kwa namna yoyote isiyokuja natural kama Kifo au Ugonjwa ambao ni terminal basi watatakiwa kuilipa CUF shilingi za kitanzania Milioni sitini. Hii iliondoa kabisa mchezo wa watu kununuliwa kwa laki moja moja ili alipe milioni sitini.

    Chadema wanatakiwa kulifahamu hili na kuchukua utaratibu huu, kwani chama chochote kinachoonekana ni tishio kwa CCM ni dhahiri wagombea wake watafuatwa na TISS pamoja na wagombea wa CCM ili kuwashawishi ama kuwatisha wahamie CCM au kujitoa
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    safi saana... bado wengine
     
  12. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huu ni umalaya, ni sawa sawa na kutongoza mwanamke ukadhani umepata mchumba wa kuoa kumbe ni changu doa unamwalika aje alale kwako halafu asubuhi akitoka kwako anahamia kwa jirani naye anamtumia.
    Waswahili husema jasiri haachi asili, kama ni changu ataendelea kuwa changu tu.

    Hawa ni wale ambao wanauzwa na kununuliwa, ni wale ambao kwao laki moja ya kitanzania ina thamani kuliko utu wao, ni wale ambao hawaoni taabu kujidhalilisha kwa kusimama hadharani wakirudisha kadi ya chama fulani ili mradi akitoka hapo anaondoka na elfu kadhaa mfukoni.

    Hawa ni watu wa kupuuzwa na kusonga mbele
     
Loading...