Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea udiwani kata ya Daraja Mbili, Arusha (CHADEMA) akamatwa na polisi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Nanyaro Ephata, Oct 8, 2012.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Mgombea udiwani kata ya daraja mbili CHADEMA Kamanda Prosper Msofe amekamatwa na polisi jioni hii.Amekamatwa baada ya Kada mmoja wa CCM kudai kuwa mgombea amemzuia kufanya kazi.

    Ilikuwa hivi:
    Mgombea wa CHADEMA alikuwa anaongea na wapiga kura wake, mara akatokea jamaa wa CCM na kuanza kuporomosha matusi, kisha akawapigia simu polisi kuwa anafanyiwa fujo, baada ya polisi kufika wakamchukua na kumpeleka kituoni, na sasa yupo ndani Lock up hadi kesho,
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    IGP Mwema aongee na watu (police) wake. Watasababisha balaa.
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Wala asijali, mtoto kabla hajaota meno lazima aharishe. Ndo mchakato wa ushindi. Mambo madogo tu hayo kamanda.

     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndiyo ccm kwa wasioijua bana.
    Huo ni uzuzu jazz-band.
     
  5. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,794
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Siasa sio vita jazba zisisababishe uvunjifu wa amani.
     
  6. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 280
    Polisi sasa wameacha kabisa ku deal na mambo ya msingi badala yake wameamua ama kujikuta wakilazimishwa kuwa anti chadema software,huwa wanakaa kusubiria tu waambiwe chadema wapo sehemu fulani ndipo wanaona kuwa wapo kazini!

    Habari ya uhalifu wameachana nayo kabisa,si ajabu sasa ukienda kuripoti uhalifu mkubwa kama ujambazi nk ukaambiwa hakuna askari,wote wapo kwenye harakati za kukimbizana na chadema!!any how,tutafika tu hata kwa mikongojo.
     
  7. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,794
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Lakini kampeni si hata jela hiyo ndio fursa pekee kwa wapiga kura kukutana na mgombea wao.
     
  8. monakule

    monakule Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    ndo serikali ya tanzania ilivyo by now, muda wa mabadiliko ukifika huwezi kuepuka, please serikali better mkawa wapole tu
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wana kazi hawa poliCCM .....wakiitwa kwenye mambo ya msingi huwa hawaendi kabisa ila kwenye ishu za CCM wako mstari wa mbele....
     
  10. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ccm wameanza kutafuta visingizio mapema.
     
  11. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu ampiganie atoke kwenye lock up naendelee na kampeni hadi ushindi upatikane
     
  12. t

    tenende JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hao ndio policcm bana!
     
  13. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 280
    Hapana!ni wakati pekee sasa wa polisi kukaa chini na kujiuliza wao ni nani ndani ya jamii,wauvae umuhimu wao kwa jamii na kukataa kutumika kama robot,sijui huwa hao polisi wanawaza nini wanapotumwa kwenda kuvunja sheria wanazostahili kuzilinda na kuzisimamia polisi wasasa wamekuwa si tofauti na mashine zisizo na utashi kabisa.
     
  14. commited

    commited JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kamanda asikate tamaa hayo ni majaribu ya kawaida tu, hata mandela alikuwa mfungwa, leo hao hao waliomfunga wanamwabudu.... polisi ni ccm na ccm ni adui wa watanzania, kwa hiyo hta polisi ni maadui wa watanzania, lakini Mungu wetu si kiziwi.. atayajibu yote hayo mwisho wa ubaya nia aibu cdm itashinda kwa nguvu zoote
     
  15. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    a.k.a wazee wa kitu kizito
     
  16. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 280
    A.k.a ncha kali
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hao policcm hawajui watumika kama c.....om; kwanza wameshakamata mahabusu waliowatoroka, Igp anatakiwa afunguliwe mashtaka the Hague. Simply ameshindwa kazi: Hii nduo hasara ya watu kuteuliwa bila kuwa vetted they are capable:

    wafanye watakalofanya tutampigia kura huko huko mahabusu:
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Polisi wanazidi kuwafanya wananchi waichukie ccm
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wanaume wa ukweli.........hutumia dume!
     
  20. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapa si kuunda tume la kufanya wanalijua. Akiuawa raia au mwandishi hapo inaundwa kwanza tume hata kama wauaji wanafahamika. Utaalamu wa polisi wetu unashangaza!
     
Loading...