Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea udiwani CHADEMA Msalato akuta bundi chumbani kwake.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HUNIJUI, Oct 24, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kampeni za uchaguzi mdogo wa udiwani Kata ya Msalato, Mkoa wa Dodoma zimezidi kupamba moto, huku Chadema na CCM vikionyesha kuchuana vikali.Hali hiyo imesababisha kuwapo kwa vituko na vitimbwi kadhaa hasa imani zinazohusiana na masuala ya ushirikina.
    Imani za ushirikina zilibainika juzi baada ya bundi kukutwa chumbani kwa mgombea udiwani wa Chadema, Nsubi Bukuku ilhali hakuna tundu lolote chumbani au nyumba linalowezesha ndege mkubwa kama bundi kuindia. [​IMG] “Hatukatai kuwa huyu ni ndege kama walivyo ndege wengine, lakini kwa imani zetu Waafrika ndege huyu ni nadra kuingia chumbani kwa mtu na mara nyingi hutumiwa kwa masuala ya ushirikina,” amesema Alphonce Mawazo ambaye ni Meneja wa kampeni.
    “Kwa hiyo tunaamini sasa wenzetu CCM Msalato, sera zimewashinda wameingia kwenye masuala ya ushirikina.”
    Licha ya tukio hilo, kampeni hizo zimeshuhudia kuwapo kwa mbinu mpya ya kusambaratisha wafuasi wanaosikiliza mikutano ya kampeni, nyuki wamekuwa wakiwekwa katika mifuko ya plastiki na kufunguliwa katikati ya kundi la watu, hali ambayo husababisha watu kukimbia.
    Tukio hilo lilitokea Kitongoji cha Chikowo, Chadema walipokuwa wakimnadi mgombea wao ghafla vijana ambao hawakufahamika aliyewatuma, walifungulia nyuki ambao waliwashambulia watu hao.
    “Walianza vipigo wameona tunaendelea kuvumilia,watu wanazikubali sera zetu na kumkubali mgombea wetu,sasa wameanza kutumia mbinu chafu zaidi ushirikina na Nyuki,lakini nataka kusema mbinu zote hizo zimeshindwa maana tuna hakika tarehe Novemba 4, Kata ya Msalato itakuwa chini ya Chadema,”alisema Mawazo.
    Kwa upande wake, Bukuku amesema vitibwi vinavyofanywa na wapinzani wake, haviwezi kurudisha harakati zake za kutaka kuikomboa kata hiyo ambayo haina zahanati tangu uhuru. Chanzo: Mwananchi.
     
  2. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    SWALI. Je aliingiaje mwanawani? na je ni ishara ya nini?
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    SSM =Rushwa-tunguli inashika kasi sana!!! But 2015 kata mti panda mti!1
     
  4. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh!! Ndio maana tukawa hatuna maendeleo kwasababu ya kuendekeza uchawi kwa ubinafsi wetu.EE mungu tusaidie na uwaweke maalbino salama.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hahahaha! kazi ipo, mbona kama mgombea wa CDM ana vituko. Pamoja na hayo, amani itawale na mshindi apatikane kwa halali.
     
  6. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli CCM wameshikwa pabaya.
     
  7. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo Pepo mbaya atashindwa na atalegea kabisaa...!!
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kaazi kwel kwel!
     
  9. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna uchawi katika haki .mabadiliko hayazuiliki kwa uchawi.Mungu amlinde na mbinu zote wanazopanga wapinzani wake zishindwe
     
  10. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Mwanya huooo!
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aphonce Mawazo....jembe songeni mbele
     
  12. B

    Bayyo JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 447
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Duh, bundi tena ndani chumba! Siku ya kupiga kura itabidi Wachungaji na Mashekhe watangulize maombi icje ikawa sanduku la kura ndo Bundi mwenyewe anameza kura za CDM. Kazi kweli kweli!
     
  13. Hoho

    Hoho JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    CCM Kwisha kabisa tepetepe ccm haaoooooooooo,,,,,,,!!.
     
  14. J

    John W. Mlacha Verified User

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    angemchinja na kumkaanga
     
  15. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    CCM wanaamini kamati za ufundi! teh teh teh! marehemu sheikh yahaya alisema amemwekea JK ulinzi usioonekana!
     
  16. f

    falesy Senior Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2006
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo la NYUKI Msaada tutani! kwa huko MSALATO watu wanfuga nyuki, how come wawe ni CCM tu na si CDM au wengine! na nyie tumieni NYIGU!
     
  17. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Chanzo nini hata kanga pia zina maneno au ndio kampeni wenyewe hiyo
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Bundo ndo ushindi sawa kabisa!
    Ishara njema peopleeeeeeeeezzzz!
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mitaji mikuu ya CCM katika siasa ni wizi, rushwa, ujinga wa wananchi na ushirikina. Hata hivyo hayo yote tumeshayapatia ufumbuzi mapema kabla ya 2015. CCM wajiandae kuangukia pua katika chaguzi hizi ndogo na uchaguzi mkuu wa 2015 utakuwa msiba mzito kwao. CCM HAIKUBALIKI, TUSHIRIKIANE KUITOKOMEZA. PLAY YOUR ROLE, WE CAN.
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa nn hakupiga picha?
     
Loading...