Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea ubunge wa CHADEMA Arusha mjini (Lema) akamatwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Invisible, Oct 20, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna mdau katutumia ujumbe kuwa Godfrey Lema ambaye ni mgombea ubunge kwa tiketi ya CHADEMA jimbo la Arusha mjini yupo mikononi mwa polisi. Kisa na mkasa tutawafahamisha punde kwani anaendelea kufuatilia chanzo cha kukamatwa kwa bwana Lema
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Atakuwa amevikosea adabu tu kwa vyombo vya sheria...
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Tatizo la Lema ni anakitu kama utoto flani hivi,anadhani anaweza kufanya chochote na hatishiki
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    mbabe?
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Naaaam mkuu, mbabe ndio neno sahihi, ila nampenda kitu kimoja ni mjasiri na anajua kushawishi, isipokuwa ndio hivyo tena
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa wababe wanakamatwa, Kinana angekuwa ndani sasa hivi
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,307
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    amekamatwa saa ngapi? ni,emwona muda hu huu
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Isije ikawa watamtuhumu kuwa ndiye aliyetuma watu kumdunda Mama Batilda jana usiku.......katika kuchafuana vile.....................
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Isijekuwa mambo ya Wa.6
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Habari hii ni kwa mujibu wa bwana mmoja anaitwa Bakoma ambaye ni Katibu wa CHADEMA wilaya
     
  11. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    I got the sms nw wanadai ni kuwa Dirty Politics dio wanahisi ndio wanataka kumfungulia mashitaka.

    sasa kwa kwa nyie watu wa arusha na ninavyokuelewa huko lazi machafuko yatokeee.

    Chama tawala kinampa umaarufu Lema na wanashindwa uchaguzi hilo ndio nawambieni wana CCM mumetupotezea jimbo hata mkiiba itajulikana tu.

    NEC angalieni hili ndilo litaleta machafuko sasa kwenye majimbo mengi.

    Mwanza yametokea mengine na huko arusha nako, kwenye magazeti nako mgombea mwingine kafungwa miezi 8 au 9 sasa wapi hii freee democracy???

    Mapapa UFISADI WAKO HULU

     
  12. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona baada ya kuona Batilda kakosa soko ndio wanahamishia hasira kwakenhe?
     
  13. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Sahihisho k?dogo ni Godbless lema na sio Godfrey lema!
     
  14. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    Labda ni yule dreva wa IKULU aliyefanyiziwa na wakeleketwa wa CHADEMA??

    Twasikia hata wapambe wa Batilda huwa wanatoa vitisho sana kwa watu wanao support CHADEMA jamani huo mkoa mkae mkao wa kulala ndani na mtaambiwa umekuwa mkoa wa kipolice soon
     
  15. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo ilijulikana mapema sana wakuu... Batilda ana uhusiano wa karibu sana na Edward Ngoyayi Lowassa na kama mnavyofahamu EL RA na JK kwa pamoja wanaubia wa kumiliki dola... Lema anatakiwa afanye kazi za ziada maana hiyo ni rasha rasha tu mvua haijanyesha...
     
  16. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huo ubabe unasabaibishwa na nini wakati vyombo vya dola vipo? Jiulize, kwa nini waliamua kkuvamia ofisi za TAKUKURU Arusha? Je, kwa nini aliamua kumkamata mgombea wa TLP aliyekuwa akitangaza kwa gari kuwa Wagombea wa vyama vya Upiznani wamejitoa na kumuunga mkono yeye wakati ni uongo? Polisi walikuwa wapi? Walichukua hatua gani wakati Polisi wenyewe wa Doria wapo mitaani, hata wale Trafiki wapo barabarani hata Mlalamikaji aamue kutoka alikokuwa na kuamua kumkamta?

    Majibu yako yakupe clue kuwa Dola hapa ARUSHA ina-side na upande fulani au imeamua kumpuuza kitu ambacho ni hatari maana naye Lema ana watu wanoomuunga mkono.
     
  17. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Lema aliwakatalia offer walio mpa twalijua hilo na ndio maana nawambiaga huyo EL akae nae mkao wa kula mtoto wa sokoine akirudi ahamie kwa wameru wenzake huko. hata ukiuliza kwa watu wengi ndani ya CCM hawapendwi kabisa ni kuwa wanatumia pesa kuwarubuni na watu wenye njaaa huko ndani ya CCM

     
  18. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Yaaani katika watu wanao waumiza wananchi wengine wa kawaida ni hivi vyama vyetu visivyokuwa na uwezo ndio huko wanahongwa na kurubuniwa na hao wagombea wenye pesa na nadhani ndilo hapa unajaribu kugusia kwa mbali kuhusu huyo mgombea wa TLP na uhakika hashindwi kununuliwa

     
  19. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    News nilio ipata muda si mrefu ni kuwa wanadai kuna mama alikuwa anamdai Lema pesa ndiko wamepitishia siasa chafu huko na kuipeleka kesi mahakamani.

    Ila napenda kuwa ambia wale wote wanojitahidi kufanya hayo na kupoteza pesa nyingi ambayo kama ni kumsekwa Lema au kumsinda Lema nikuharibu pesa tuuu ni bora hata hizi kampeni zisingekuwepo tuuu sasa maana hakutokuwa na amani baina ya wananchi wao kwa wao huko majimboni tunakoishi wakuu.

    Swala jingine ni hivi kama wananchi wamechoka na wanataka mabadiliko mtawakataza au ndio twawajengea chuki baina ya wao kwao na hii ni kwetu viongozi tusio faanya tafiti za kina nakujua nini wananchi wanataka na hawakitaki.
     
  20. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jethro hata akiamia huko hao wameru watamkubali kweli au ndo atakosa bara na pwani:nono:
     
Loading...