Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea Ubunge wa Chadema Arusha mjini afunguliwa Mashtaka kwa kutishia kuua

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kapotolo, Oct 6, 2010.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Source: Habari TBC1
    Mgombea ubungwe kwa tiketi ya Chadema amefikishwa kwa tuhuma za kutishia kuua. Msimamizi wa uchaguzi wa jimbo hilo ndio amefungua kesi hiyo akimtuhumu Lema kumtishia kumuua endapo atashindwa((Lema) kwenye uchaguzi.

    Hivi kweli haki itatendeka jimbo hili?
    Jamani haya mambo yanatoka wapi tena, Batilda ameanza hujuma, badala ya yeye kukamatwa kwa rushwa, amzushia zengwe Lema.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Usijali sana kwani sasa hivi CCM kubaki madarakani kunategemea nguvu ya dola lakini kama tulivyojifunza duniani kote nguvu ya dola haifui dafu kwa nguvu ya wananchi.

    Baada ya kumwondoa Mbuya hapo Arusha na kuweka kibaraka wao ambaye wanaweza kumtumia watakavyo sasa wanalazimisha ushindi kwa Dr. Batilda ambaye hakubaliki hata kidogo.
     
  3. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ndo mazingira ya uchakachuaji yanaandaliwa hivyo chichi m walishasema kuwa watatumia mbinu za kijeshi ths election.go lema go.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Na mm namtishia mbayuwayu kumuua....njooni mnishtaki
     
  5. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Wanatapatapa washenzi hawa.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Nani wa kukushtaki.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Ndoto ya Lowasa kutaka kuwa rais bado anayo.

    Lowasa tulia. Endelea kula laana ya Baba wa Taifa. Umeshiriki kuhujumu nchi. Hautapona
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kuna historia ya watu waliowahi kuchaguliwa in their absence na wakashinda. Lema atachaguliwa na wana Arusha hata akiwa kifungoni. Atarudi na kuwa mbunge wa Arusha baada ya kifungo maana haki inawezekana isitendeke ili tu wafanikiwe malengo yao.
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    wameanza . Akitunyima Mbunge kwa hila ajiandae kwa matokeo yake soon. Hatuogopi vibaraka asilani.
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    jamani ccm tuachieni mbunge wetu. Batilda hatukutaki jamani mbona unakuwa mgumu kuelewa? Go lema. Go chadema. 2010 hatudanganyiki!!!!!
    nguvu ya umma itaamua.
     
  11. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi unamjua Lema kweli hadi ukafikia conclusion kuwa hakufanya hilo na ni njama za mpizani wake??? Yaleyale ya wanaCCM waliokuwa wakikamatwa na takukuru halafu utetezi wao pekee ni kuwa ni njama za wapinzani wao???
     
  12. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu si ndio mkurugenzi mpya? Nafikiri ameenza kazi iliyompeleka.
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    We know the prime mover behind all this si mwingine ni yule mjamaa mwenye uchu mkubwa wa madaraka na fisadi No 2 in the country -- EL.

    Ni kesi ya pili inside two years inayohusu kutishia kuua katika mkoa wa Arusha. Ya kwanza ilikuwa ile ya Mallya against Ole Sendeka na haki ikaptikana, Mallya na huyo EL wake wakaaibika ile mbaya.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo mwaka huu
     
  15. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo mkakati wa CCM huo! wakiona wanashindwa wanaanza kubambikia watu kesi zisizokuwa na kichwa wala miguu. Kwanza walimbambikia Dr Slaa kesi ya kuchukua mke wa mtu sasa hii ya kutishia kuua sijui itakayofuata itahusu nini. Wanatapatapa hawa maji yamewafika kushingo na Watanzania hawatarudia makosa ya miaka ya nyuma bali kuwaondoa madarakani kwa kishindo.
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Nilijua tu kwa hali niloiona pale Arusha ningeshangaa kama wasingembambikizia kesi!
     
  17. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    MODS; Mimi nadhani hii habari siyo kweli. Nimesoma leo magazeti ya T Daima, Mwananchi na Nipashe ambayo nina hakika habari hiyo isingeachwa lkuchapishwa akini hamna. Sijui magazeti mengine.
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hahaha
    Hahaha
    Ingawa inaonekana wanatumia mbinu dhaifu lakini ina sudi mbaya sana.
    Dawa ni kuweka wakili makini na sisi tukapige kura kuwaondoa mabaniani hapo 31 oktoba
     
  19. G

    Gideon New Member

    #19
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo zote ni njama tu hakuna lolote kwani yote CCM wanatafuta pakutokea tu
     
  20. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,750
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Haa haa haa! Yaani wewe unafanya judgement ya ukweli wa habari ya humu kwa kuangalia baadhi ya magazeti? Mbona wakati mwingine magazeti yanachukua habari humu? Ingekuwa vizuri umkomalie mleta habari athibitishe, si kama unavyotaka kufanya reference kwenye media nyingine.
     
Loading...