Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea Ubunge wa CCM Serengeti "abwaga manyanga"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwita Maranya, Oct 15, 2010.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ndugu wadau,
    Kuna taarifa nimekuwa nikizipata siku za hivi karibuni kutoka Wilayani Serengeti kwamba mgombea ubunge wa jimbo la Serengeti kupitia chama cha CCM aliandika barua ya kutaka kujitoa kwenye kinyang'anyiro baada ya kukutana na hali ya kutokubalika kwa wapiga kura wa jimbo hilo, kutokana na moto wa Mwl. Marwa Ryoba mgombea wa chama cha CHADEMA. Baada ya kufikisha barua hiyo kwa viongozi wa ccm wilaya na kufanyika mawasiliano na ccm makao makuu, alionywa kwamba asithubutu kufanya jambo hilo kwani angekiaibisha chama na akatishiwa kuchukuliwa hatua kali na chama kama angetekeleza nia yake hiyo.
    Inasemekana sababu kubwa ya kutokubalika kwake ni matokeo ya kura za maoni ndani ya chama hicho, ambapo inadaiwa Dk Kebwe alitumia mbinu za kimafia kumuangusha Dk Wanyancha aliyekuwa mbunge 2000-2010.Hali hiyo imesababisha kuzomewa na wananchi kila anapofanya kampeni au hata anapopita mitaani, na hivyo kutembea na askari polisi 6-10 kila anapokuwa kwenye shughuli za kampeni.

    Kama kuna mwenye habari zaidi naomba atufahamishe.

    Nawasilisha.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Wapigakura wa mwaka 2010 siyo wale wa 1995
     
  3. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii itakuwa habari njema. Lakini kama upepo ni mbaya hata asipojitoa bado wananchi watamtosa tu. Jamaa wa mkoa wa Mara huwa hawapendi upuuzi. "Amang'ana kasarikire mura"
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wengi wamebadilika, tofauti na zamani
     
  5. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wangombea wengine wa CCM kwenye majimbo ya Moshi mjini, Siha, Arusha mjini, ubungo na mengineyo mnasubiri nini, jitoeni na nyie basi
     
  6. d

    dzed25 Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo neno
     
  7. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bado moto unawaka ndio watashangaa sana kuona mambo yanaenda kama hivi safi CHADEMA
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    na yule mama wa kawe namshauri afuate nyendo za mwenzake wa serengeti.
     
  9. o

    omuhabhe Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata ngazi ya urais ingefaa ajiuzulu kulinda heshima ya chama chake ccm
    na yeye mwenyewe .
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    ....na wanaendelea kubadilika kila siku, na hasa wanaposikia sera na ahadi za vyama, na utumbo wa waliopo madarakani.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahahahahaaaaah atakuwa ameweka rekodi ya aina yake :biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Dr. Slaa anasubiriwa kwa hamu sana na wapiga kura wa Serengeti.
    Chadema wasije wakafanya makosa kumchelewesha Rais mtarajiwa kuingia mjini Mugumu.
    JK alifika Mugumu akiwa amechelewa sana na hakupata hata muda wa kutosha kusalimia wananchi, kitendo hicho kimewakera wengi.
    Sasa hivi kila mtu ana hamu ya kumuona na kumsikia "Live" Dr. Slaa ndani ya mji wa Mugumu kabla ya kutoa hukumu ya haki 31/10/2010.
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    haya majigambo yatawafanya wengi kulia itakapofika 31 octoba siku mbili kabla ya kuapishwa kwa kikwete kuwa Rais.
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Habari nilizonazo ni kwamba mgombea wa CCM anakubarika tofauti na maelezo tunayopewa hapa
     
  15. k

    kyabola Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    udaku,udaku,udaku mura...
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] Join DateThu Oct 2010Posts2Thanks0Thanked 0 Times in 0 Posts


    Bisha hodi kwanza, usiingie kichwakichwa kama vile kichakani!!
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sasa mama porojo, kama sio porojo kama lilivyo jina lako, ilikuwaje Dk. Kebwe akaandika barua ya kujitoa kwenye kinyang'anyiro?
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa waliozoea kuiba kura lazima watalia, kwa kuwa mwaka huu haibiwi mtu.
    Lakini kwa wale wanaotafuta kura zao kwa haki hata wakishindwa wanachukulia kawaida tu.
     
  19. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Habari zaidi zinasema kuwa hata ule mgombea wa Jimbo la Nzega naye kajitoa na hafanyi tena kampeni kwani kila anapopita ni Bashe Bashe!!!!

    Bado Jk nadhani hatafika tarehe 25 oct atakubali matokeo...... Mzee amechoka jamani mbaya.. jana nimemsikia akiongea kule kigoma na kama kawaida yake amejaza watoto tu.... Mzee hali yake taabani..

    Slaa mwendo mdundo!!!
     
  20. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni habari za uhakika !!haswa!!!
     
Loading...