Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea ubunge ubungo wa CCM apandisha katika mdahalo urafiki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jatropha, Aug 28, 2010.

  1. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mgombea Ubunge kwa tiketi ya CCM Bibi Hawa Ng'ambi, usiku huu alishindwa kujizuia na kupandisha hasira kiasi cha mara kwa mara kumzonga mwendeshaji wa kipindi cha mchakato majimboni kilichokuwa kikiendeshwa na kurushwa na TBC baada ya kuulizwa swali aelezee ushiriki wake katika uuzwaji wa nyumba ya Jumuia ya Wanawake Tanzania (UWT) Kinondoni ambapo yeye alikuwa kiongozi wa ngazi ya wilaya.

    Alimzonga mwendeshaji wa kipindi akitaka kupatiwa upendeleo wa kujieleza na zaidi. Ilibidi wahudhuriaji waanze kumzomea kwa jinsi alivyokuwa akionyesha kutaka kumruhusu Mama huayo kugeuka ndiye mwendeshaji wa kipindi; ndipo mwendeshaji akapata ujasiri wa kuendelea kusimamia kipindi kama alivyokuwa akifanya kutoka mwanzo.

    Yaani CCM imetapakaa mafisadi wakubwa na wadogo. Kwa jinsi alivyoonyesha kupandisha na kutishia kwenda mahakamani ni wzi kuwa alihusika na kashafa hiyo.

    Jibu la aliyeuliza swali hilo nalo lilikuwa bomba "Mahakama zimetengenezewa watu na sio wanyama".

    Mwenye habari kamili atahabarishe
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mi ni afadhali nikalewe taska kuliko kumsikiliza huyu mama
     
  3. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kama wagombea wengi wa CCM, hana tofauti na wenzake.

    Usitarajie kunywa mvinyo kwa mtu anayeandaa mkojo. Mkojo ni mkojo, mvinyo ni mvinyo. Hata ukiuchanganya na mvinyo, mkojo ni mkojo tu!
     
  4. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    aisee ni hatari yaani mwanzoni na mbwembwe nyingi kedekede nilidhani bonge la kiongozi na digrii kibao kedekede....nikashangaa anashindwa kaswali kakijinga mno yaani angejibu tu "si kweli" ilikuwa tosha matokeo yake amekuwa kituko mpaka kuzomewa .........pole mama <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mhh..hebu mwageni mbigiri zaidi wadau..
     
  6. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ile attitude aliyoonyesha ndio ya mtu mwenye shshada 2 za uchumi na 2 sijui za kitu gani. Shahda za ngono hizo!!!!!!!!!!!!!!. Mara mia mgombea mwenza wetu angeweza kuonyesha hekima, busara na ueledi wa uongozi.

    Namkumbuka siku moja nilikuwa pale Wizara ya Kilimo ya zamani Pamba House basi mama huyu na mwenzake walijisimamisha karibu na gari la Mhe Sumaye wakati huo akiwa naibu au Waziri wa Waziri wa Kilimo kwa masaa na alipotoka kuingia kwenye gari wakajigonga kisawa sawa KiOHIO OHIO
    . Kila mtu aliyekuwa pale aliwashangaa sana na ukware wao.

    Kibamba ndio wameshapata hasara mgombea ubunge ndio kama hivyo. Nasikia hata mgombea udiwani wa CCM aliyepita ni aina ya kiOhio Ohio kwa kwenda mbele!!!!!!! Kazi kwenu mkiwapitisha hao machangu:mad2::mad2::mad2:
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,hizi mbigiri sasa zina sumu..
     
  8. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wenye data mwageni upupu na mbigiri, hata kama zikiwawasha SHAURI YAO!
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    anatuharibia kauli mbiu yetu ya "wanawake tukiwezeshwa tunaweza" jazba zimezidi sana bana! agrrrrrrh!
     
  10. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    umeona eh! kazi ipo
     
  11. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ni hivi, yule mama lazima kuna mkubwa 'anakaa', haikua rahisi kumshinda Nape/Mwangunga katika mchakato....jana kachemshwa ipasavyo,na penye uongo ukweli hujulikana, first round tayari tumeshajua kwamba ni bogus...utaratibu huu wa CCM wa "women empowerement" ni mbaya sana,wanawake wengi wanadhalilishwa sana pamoja naelimu zao.....
     
  12. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lady N ni kweli kwamba alihusika katika uuzwaji wa nyumba hiyo na kufilisi miradi kibao ya UWT Kinondoni. Sasa atawezaje kuwakomboa akina mama wakati ndiye alihusika na wao kuwa maskini kwa kutafuna miradi ya UWT? Baada ya kashafa hiyo ndio Lowassa akamtoa na kumpa UDC.
     
  13. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Juzi, Jumamosi usiku TBC walikuwa na kipindi walichokianzisha cha kuwakutanisha wagombea ubunge na wapiga kura wao ili waweze kuelezea sera zao na wapiga kura waweze kuwauliza maswali.

    Moja ya jambo lililonifurahisha ni la mgombea wa CCM kuhamaki na kuanza kuropoka hovyo akitishia kumpeleka mahakamani muuliza swali kama asingetoa vielelezo vya tuhuma alizotoa kuwa yeye (Ng'umbi) alishawahi kuhusishwa na tuhuma ya kuuza mali nyumba za umoja wa wanawake alipokuwa mwenyeketi wa umoja huo. Nadhani hii haikuwa mara ya kwanza kusikia tuhuma hizi.

    Mgombea yule alilipuka na kuanza kulopoka hovyo na kumtishia yule muuliza swali, bahati nzuri yule muuliza swali alimjibu kuwa haogopi kwenda mahakamani na akamtaka mgombea ajibu hoja na si kurusha vitisho... yule mama hakujibu na alipopewa nafasi ya kufanya majumuisho yake alirejerea swali lile huku akionyesha kuyumbishwa kiakili na swali lile.

    Swali je ukweli ni upi? Je huyu mama ni kweli aliuza nyumba zile kwa manufaa yake? Kama ni kweli, je huyu mtu atafaa kutuwakilisha sisi wanyonge kudai haki zetu na kuhakikisha kuwa haki yetu inasimamiwa ipasavyo???
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Huyu mama huyu.....haya jamani...ana bahati sana....JK aliwahi muwakia akiwa DC Mvomero.....ajabu ni kuwa watu wasio wanasiasa wanang'ang'ania siasa tuu...si arudi MECCO alikokuwa fundi barabara?
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mhu!
    Mtangazaji amemtukana mgombea wa CCM (kwa kumuambia ukweli)
     
  16. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Ubunge Ubungo ni wa kijana wetu na mwenzetu kamanda John Mnyika ...FULL STOP... huyo mama kama ni mwizi au jambazi la mali za umma akawaibie hao ccm wake...ile ubunge ata akija bila nguo "hatumpiiiii"
     
  17. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Siku zote hayo ndo majibu ya mtu anayeambiwa ukweli pale anapokuwa anaulazimisha ulimi wake upingane na roho/moyo wake!
    Kaaaaziiiiiiiii kweli kweli
     
  18. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hata mi nilishangaa sana... watu kama hawa wakikabiliana na sofia simba lazima patachimbika! manake sofi nae huwa halazi damu!
     
  19. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Tunatafuta 50/50 kwa hiyo kuweni wapole tu tuwapeni maendeleo sisi ccm............kidumu chama cha mafisadi
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ukiingalia hata picha ya huyo mama inaonyesha tools of analysis kichwani ni sifuri. na sielewi inaonekana hata wana-ccm walioko ubungo wameichoka ccm, ingekuwa wanaitaka ccm wangemteua Nape.
     
Loading...