Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea ubunge kufanya kampeni kwa baiskeli.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Stanley., Sep 18, 2011.

  1. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mgombea ubunge wa chama cha DP anafanya kampeni zake kwa baiskeli. Hivi kwa hali kama hii si afadhali kujitoa maana atafikia vijiji au kata ngapi? Chama kama hiki kweli si bora kisiingie katika harakati za uchaguzi pindipo ikitakiwa kuwa na uchaguzi? Source: radio free habari.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Ila atapata watu wake kidogo.
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,798
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Ni sawa tu mwaka 2005 Mwenyekiti wa chama hicho alifanya kampeni ya urais kwa kutumia piki piki akidai atazunguka nayo nchi nzima bahati mbaya iliharibikia Singida na ikawa ndio mwishi wa kampeni mikoani akarudi zake Dsm
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama hajaiba ni sawa ,lakini kutumia choper mbili za kuhongwa kama ccm ni udhalimu mkubwa
     
  5. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbuyu ulianza kama mchicha..
     
  6. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kweli lakini itachukua karne nyingi kufikia malengo.
     
  7. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mazoezi ya viungo pia
     
  8. s

    shomshallo Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ofcoz chama kama hcho akitufai ikiwez kumpa mbunge baiskel kwa kufanyia kampen, ua akina iman na mbunge wake kama atashinda that way wamempa baiskel ili acmalize fedha za kampen
     
Loading...