Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea ubunge jimbo la Musoma mjini anahaha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by dfreym, Oct 19, 2010.

  1. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Da! kweli mwaka huu kitimtim.
    niwape nyepesi? ( kabla sija wapa hebu ngoja niwaulize swali je inaruhusiwa kwa wagombea kuzunguka mashuleni na mahospitalini kuomba kura? nijibuni tafadhali).
    mgombea ubunge kwa ticketi ya CCM musoma mjini ndg. VEDASTUS MANYINYI MATHAYO.
    ana hali mbaya kisiasa, yeye na madiwani wake wa 'SISIEMU'
    mh! kweli ukisikia kitimtim ndo hiki. jamaa hawalali, yani kampeni za jukwaani zimeshindikana ( hawapati watu) sa wanachokifanya sasa ni aibu. wanapita mahospitalini na kuwa kusanya wauguzi na kuwaweka chemba halafu wanawapa darasa unajua wanasemaje? " haya akina mama tumekuja kwanza kuwaona (sijui hapo kabla walikuwa wapi wasiende kuwaona)
    then, wanawaomba wawapigie kampeni kwa wananchi " sasa jamani mnajua sisi ni serikali na serikali ni CCM sa tunawaomba muwe manawaambia wakinamama( wagonjwa) kwamba CCM (serikali) imefanya mambo makubwa si mnaona hata nyie? imeleta vyandarua na sasa inampango wa kunyunyizia dawa kwa ajili ya maleria. ili wajue wema wa SISIEMU kupitia vyandarua ILI WAICHAGUE CCM.
    hawakuishia hapo wote na madiwani wao vuuuuuuuu mpaka kwa walimu wakuu shuleni. " samahani mkuu (du! leo mkuu) naomba kuonana na waalimu wako. wimbo ni ule ule.
    unajua anaemchachafya huyo mng'ang'ania kiti hicho cha ubunge ni nani? ni MJUKUU WA NYERERE.
    wa CHADEMA. jamaa ana seeeeeraaaa hana hela!
    kweli kazi ipo.

    USHAURI WANGU KWA WALIMU NA MANESI
    msidanganyike nyie ni watu wazima hamfundishwi kusema.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Heeeeee safi sana kimbizeni tuuu mipasho kwisha habari yakee
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    safi sana,jamaa hata wapwa zake hawataki kwenda kumkampenia huko maskini duh
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nafarijika sana Mchungaji nikisoma haya! Ngoja niendeleze maombi
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    sheria ya uchaguzi unakataza kampeni kwenye taasisi za umma. Ushahidi wa video ukipatikana na kupelekwa nec huyo itabidi ang'olewe kwenye kinyanganyiro hicho.........tafuteni ushahidi tu na kazi yake kwisha
     
  6. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Safiiiiiiiiiiii!!!! Nimeona waraka wa tamko la viongozi wa dini kuhusu uchaguzi yote haya matamko yanalenga kungoa thithiem madarakani kwani wanaonekana wamevimbiwa.
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Bado Bunda na Mwibara ndio hatujajua hali ikoje. Mwenye taarifa za huko atujulishe hali ikoje.

    Tarime, Serengeti na Musoma mjini kwisha habari yake.
     
  8. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli jamaa ana hali mbaya huwezi amini Vincent Nyerere anasaidiwa na viongozi wakubwa wa serikali ambao ni wana CCM wanaotoka Musoma,huyo jamaa Mathayo j2 last week alienda kuomba kwa chief wa wazanaki ili kwamba Vincent ajitoe lakini wazee wakakataa,kwa hiyo huyo jamaa hakubaliki hata kwa watu wa chama chake.
    Mwaka huu wananchi hawadanganyiki.
     
  9. G

    Genda Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ya rangi nyekundu imekaaje, "unajua anaemchachafya huyo mng'ang'ania kiti hicho cha ubunge ni nani? ni MJUKUU WA NYERERE.
    wa CHADEMA
    ."
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Eeeh wacha ccm waongezewe maumivu sawa sawa na uovu wao. Walifikiri kwamba hata sasa raia ni wajinga kiasi cha kuchagua chama hata kama kimesimamisha zezeta, kama ilivyokuwa imezoeleka hapo kwanza, ccm ikiisha kukupitisha basi hakuna wa kukupinga. KAZA BOOT MWANANGU VISE, JIMBO NI LAKO HILO. DONT FORGET DR SLAA FOR PRESIDENT!!!
     
Loading...