Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea Ubunge jimbo la Igunga kwa tiketi ya CUF apata ajali!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mpui Lyazumbi, Oct 2, 2011.

  1. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mgombea ubunge jimbo la igunga kupitia CUF amepata ajali. Kwa mjibu wa matangazo ya tbc taifa, bw mahona kapata ajali wakati anaelekea kupiga kura mara baada ya gari lao kugongwa na pikipiki. Kwa maelezo yake mwenyewe kupitia tbc taifa, gari lao limeharibika vibaya na wao wanaendelea vizuri.

    UPDATES:- Haya ndo maneno yake " Cha ajabu pikipiki ni nzima na mwendesha pikipiki mwenyewe ni mzima, na tulikuwa wanne kwenye gari wote tumetoka wazima. Naelekea nyumbani kupiga kura, na nitapiga kura eneo la simbo -nyumbani. Baada ya saa 24 nategemea kuwa mbunge mpya wa igunga".
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kagongwa na pikipiki?then gari yake imeharibika vibaya?du kaanza kupewa adhabu kutokana na usaliti kwa upinzani.ok mpe pole.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    ahaaa...................kwahiyo pikipiki imetoka salama?kura kapiga lakin?
     
  4. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Yeye mwenyewe anashangaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Pikipiki haijaharibika kiviile kama gari, ameripoti akielekea kupiga kura.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Alikuwa amepanda gari ya makaratasi?
     
  7. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    He should have been called by this name now RIP.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duhh mpeni pole apige kura kwanza ndo akatibiwe.
     
  9. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Dah! Kidogo nishangilie nikidhan ni kasindie.
     
  10. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kwa nini mkuu
     
  11. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160

    Twendeni taratibu kidogo
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Haya tumuobee apate nafuu akapige kura yake
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Pikipiki yagonga gari na gari limeharibika vibaya....utani au?
     
  14. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Upinzani c kuombeana mabaya,by the way wapinzan hawana umoja na kama wangecmamisha mgombea m1 tayar CCM wangekuwa chari!
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Hiyo ni kali,ni sawa na"Mende kuangusha kabati"
     
  16. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Pole yake
     
  17. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole zao
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    malipo ya dhambi ni hapa hapa duniani!
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    wafuasi wa allah bana
     
  20. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unasema kweli au unatania? Kuna mwingine ameona hii ktk TBC?
     
Loading...