Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea ubunge huyu wa CCM alitokea wapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 21, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Jamani hii nimeipata live kutoka kwa swahiba wangu aliye Shinyanga. Anasema mgombea ubunge wa CCM jimbo la Shinyanga mjini aliyemtaja jina la Steven Masele hatakiwi na wana_CCM kwa sababu siyo mtu wa pale.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Swahiba yangu huyo anasema wana-CCM Shinyanga wanashangaa katokea wapi huyu kwani hana makazi pale na anaishi gesti. Kila siku anabadilisha gesti kwani watu humfuata na kumpigia kelele aonyeshe makazi yake.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Inasemekana mtu huyu alikuwa anafanya kazi TIGO, kanda ya Ziwa na hadi sasa haijulikani kwao ni wapi, kwani hata hilo jina la Masele ingawa ni la Kisukuma kuna wasiwasi alijipachika tu kwani hajui hata Kisukuma vizuri![/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Wadau, nashindwa kuzithibitisha hizi habari kutoka kwa mtu mwingine lakini naomba mwenye habari zaidi kuhusu huyu bwana atuwekee hapa.[/FONT]
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bora ni mtanzania kigezo cha anaishi wapi sio chenzo cha kuwa kiongozi bora
     
  3. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hii nikweli.
    Kuulizana kwenu wapi ni ubaguzi ... na sisi tunaamini kila mtanzania ana haki ya kuishi popote pale TZ mradi havunji sheria.
    kama hawamtaki kwa sababu wanaona hafai nivyema .... hizo kura zao wampe mgombea wa chama cha upinzani.
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    naona tatizo ni kule kutokuwa na makazi ya kuduma, sasa kiongozi gani mwenye kukaa gesti? sasa matokeo yake ndio huko kuzidisha maswali, mbona kuna mbunge Muarabu na walimpigia kura?
     
Loading...