Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea ubunge-Babti Mjini wa NCCR-MAgeuzi sasa agoma kusaini matokeo...............

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Nov 3, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ITV imeripoti ya kuwa mgombea ubunge wa NCCR MAgeuzi ambaye alipitwa kaw kura takribani elfu moja na yule wa ccm aliingia mitini baada ya majumlisho ya pili ya kura na hivyo kugoma kusaini matokeo...............

    Mgombea wa Chadema alikiri kuwa ameshindwa na kuangusha sahihi yake bila ya zengwe hata chembe.......................

    mgawanyiko wa kura ni kama ifuatavyo........................

    ccm.................................32, 777

    nccr-mageuzi....................31, 635

    chadema...........................6, 367

    appt -maendeleo.......................90
     
Loading...