Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea ubunge Arumeru mashariki ametoboa sikio

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Makupa, Mar 11, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa taarifa zilizoandikwa kwenye gazeti la leo la Nipashe ukurasa wa ishirini na nane mmoja wa wagomea ubunge amewakasirisha wazee wa meru kwa sababu ametoboa sikio kwa ajili ya kuvaa hereni.
     
  2. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni mgombea gani huyo mkuu?hawajamtaja?
     
  3. m

    muislamsafi Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sinikawaida ya watu wa makabila hayo kutoboa masikio. Tumeyaona kwa wamasai wamang'ati waarusha wameru na kadhalika. Simkubali sioi ila hoja yakutoboa sikio nahisi haina mashiko pande hizo bt much respect kwa mchango wako
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    makupa ni wewe?kweli ccm kuna ugomvi mkubwa.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu sijawahi kuona mmeru aliyetoga masikio.
     
  6. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sharobaro
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Naona mmekosa hoja mmeingia kwenye masikio . Kwani ubunge unaongozwa na masikio ? Acheni kuongea ujinga kama mnakunywa komoni . Alaah !!!
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    sio utoboaji wa kimasai ni ule utoboaji wa kibrazamen su tuseme ule wa kuiga kutoka nchi za magharibi mkuu
     
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani hiyo nayo ni shida? Atakayefanyakazi na wananchi jimboni ni mbunge na sio sikio lake. Watu mnapenda kujadili mambo ya k.i.j.i.n.g.a!
     
  10. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Huyu Siyoi naye mbona anakuwa kama S***a!!
     
  11. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,854
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    kwani kuwa mmeru ndio sifa ya kugombea????????
     
  12. M

    Makupa JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu ugomvi gani tena,unanishangaza kwa maana ccm ni chama kikubwa na chenye kuwa na watu wenye mawazo tofauti.
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Baba yake Lowasa mwenye asili ya Meru naye alikuwa ametoboa Maskio...
     
  14. M

    Makupa JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kanunue gazeti mkuu unataka kutafuniwa kila kitu wewe
     
  15. Imany John

    Imany John Verified User

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    AMETOGA SIKIO.
    Nadhani vijana wakazi wanaweza kutuweka uthibitisho.hamuna shida.
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tabia njema ni pamoja na matendo yako
     
  17. M

    Makupa JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Naamini kabisa kuwa wewe mwenyewe hujatoga sikio na wala hutokubali mwanao wa kiume atoge sikio kwa ajili ya kuvaa hereni
     
  18. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,854
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    ..............:doh:
     
  19. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hamnaga hiyo kitu . Mbona mh ana disco ( bills ) na ni sehemu moja wapo ya kuharibu maadili ya vijana . Hizo nazo ni tabia njema ? Acheni hizo . Tushindane kwa hoja siyo kwa mambo yakipuuzi.
     
  20. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Sioi arudishwe darasani au apitie tena kidato Cha 3 akasome Topic ya Leadership,kwa kumsaidia zaidi ajue Qualities and Duties of Goodleadership.
     
Loading...