Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea ubunge Arumeru Mashariki afukuzwa kazi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Idimulwa, Mar 1, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aliyekuwa miongoni mwa wagombea ubunge kupitia CCM katika hatua ya kura za maoni na kushindwa na baadaye akahamia CHADEMA na kugombea tena kupitia chama hiki bwana ANTHONY MUSAMI amefukuzwa kazi na mwajiri,awali Ndg Musami alikuwa ni mkuu wa shule ya sekondari moja inayomilikiwa na Jumuiya ya Wazazi Tanzania huko Arusha.

    Source:Tanzania Daima la leo ukrs 2.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwangu mimi namwona kama ni mtu mwenye tamaa sana,kama yupo serious na mapambano chadema itafanya naye kazi
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu ulitegemea nini wakati alikuwa mwajiriwa wa jumuiya ya wazazi ya CCM?
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    shule za jumiya ya wazazi mmilik wake ni c.c.m,
    ile jumiya inaitwa TAPA,unadhan watamwacha?
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ndo changamoto za dunia askate tamaa
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Si ni mwalimu kuna upungufu wa waalimu zaidi ya 1,000 tanzania atapata kazi tu
     
  7. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    amefukuzwa kazi kwa sababu amegombea ubunge au kwa sababu ya utoro kazini
     
  8. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanayo haki ya kumtimua kwani jumuia ya wazazi inayo miliki shule hiyo ni jumuia ya ccm hivyo na hiyo shule ni mali ya ccm. Kuamia chadema au kutofautiana na kanuni na taratibu za ccm za kutanguliza rushwa kwenye chaguzi ni kujiondoa katika ajira zao. Nampa moyo kuwa kama hkuajiriwa kwa kubebwa wala kupendelewa, basi shule zipo nyingi atapata kazi pahala pengine. People's power!!!
     
  9. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni jambo lililokuwa limetegemewa kutokea, sina uhakika kama aliondoka kwa hasira huko CCM au alishafikiria kabla hajahama kuwa lazima atafukuzwa. Ajipange upya, tamaa mbaya.
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu lakini hii ni haki kweli au ni uonevu...?Naomba ufafanuzi tafadhari hasa toka kwa wana taaluma wa sheria za ajira.
     
  11. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata watoto wanaosoma pale wana itikadi ya ccm
     
  12. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,460
    Likes Received: 4,658
    Trophy Points: 280
    daah, inatia huruma sana, Magamba hayana huruma wala hofu ya mungu!
     
  13. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Msihofu nitamtafuta na kumpa kazi baada ya kufahamu masomo anayofundisha.Am serious on this.Abakie CHADEMA nadhani atatupa siri nyingi za dani ya Shule za Jumuiya ya Wazazi.Labda ukute hana cheti cha ualimu.
     
  14. i

    igoji Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shule zipo nyingi sana Arusha na ukitaka kazi utapata kwani tunajua umuhimu wako. songa mbele na usikate tamaa.
     
  15. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hata yeye alijua atafukuzwa tu!!
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila mtu alitegemea ilo,nina hakika hata yeye mwenyewe alijua ilo kwa hiyo alikua ameshajipanga juu ya outcome yake!kikubwa awe makini wasije kumuwekea sumu bure,maana hawatabiriki hawa watu!
     
  17. z

    zamlock JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    lazima atakuwa alikuwa anajua kitakachotekea badaye na pia na imani kuwa atakuwa amejianda kikamilifu
     
  18. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kavuna alichopanda
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hakuna mwalimu mwenye shida ya ajira labda awe mwalimu wa magumashi
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    mwenye access na matokeo ya hiyo sekondari atuwekee hapa...
     
Loading...