Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea huyu wa ubunge wa ccm alikuwa mzungu wa unga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by George Maige Nhigula Jr., Oct 20, 2010.

  1. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF,

    Kuna Tetesi nilikwisha wahi kuzisikia mda mrefu kuwa mgombea huyu wa ccm jimbo la ilala alikuwa DRUG LORD miaka mingi ya nyuma na alikwisha wahi kufungwa nchini ITALY, Ukitembelea vijiwe vyake pale kariakoo mtaa wa ndanda unaweza kuzipata hizi habari hususani kwenye kwa wauza mataili wa pale mtaa wa ndanda opposite na ofisi ya ccm ambapo kulikuwa na nyumba ya Mzee Paul Rupia ambayo Mwl Nyerere alikwisha wahi kuishi wakati wa mapambano ya uhuru.

    Tunaomba watu waliopo hapo Dar wajaribu kufatilia hili swala, na watujuze zaidi, Na kama kuna mgombea yoyote wa upinzani tumpige tafu, kwanini mkoa wa Dar Es laam unakubali kuongozwa na wabunge wa aina hii? hata kama kuna mgombea wa CUF tuhakikishe tumpigie chapuo.

    Nawakilisha hoja waungwana.
     

    Attached Files:

  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sipendi kujua ni nani unayemzungumzia katika tetesi yako...
    Point ni kuwa kama tumefikia kuwa na viongozi wauza unga, majambazi etc. ndo maana kweli haishangazi kwa nini hii nchi sasa hivi iko hapa. uongozi sasa hivi umekuwa kwa wahuni wowote mradi awe maarufu na anayeweza kuhonga.. hii ni hatari na haraka tuwang'oe wapuuzi wa aina hii. Kwa hili hakuna kujali chama kama mtu hana sifa ya uongozi na si muadilifu yeye kama yeye , hana maana. Kwani at the end of the day tukiwachagua, wataturudisha hapa tulipo sasa.
     
  3. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mumeanza na tetesi na sasa hivi tayari mumeconfirm kwamba alikuwa drug lord!

    Kuna siku mtu atakuja wajibishwa humu kwa tetesi zake.
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyu vipi na vimada?
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  5. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,227
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Bintimkongwe acha kututisha eti kuwajibishwa nani atatuwajibisha kama tunaona ubovu tusiseme.. Tutasema kuzidi kuwafichua wapuuzi wasitake kutuendesha kama gari lilokosa matairi.Asante Executive kwa taarifa muhimu. Kitaeleweka tu mwaka huu.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mbona CCM kama wavu wa kuvulia samaki mtu na watu wa kila aina wanaruhusiwa
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuwa na Kimada tangu lini kukawa ni kosa la jinai???
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Executive, tafadhari epuka post kama hizi wakati huu kwani zinaweza leta tsunami. Mfano vapata majibu kama haya: kuna mgombea urais wa chama fulani alikuwa shoga; kuna mgombea urais wa chama fulani ni gabachori wa wake za watu: kuna mgombea urais wa chama fulani anajeshi la makomandoo waliopata mafunzo s.africa, egypt na pakistan: kumamgombea urais hana mke wala mtoto:...................... Jf hapatakalika.
     
  9. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hebu msaidieni huyo bwana kutafuta skendo nyingine, maana inaelekea mpaka aingie kaburini atakuwa anakomalia hapohapo! Wakiitwa wana akili za mgando wanalalama!!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    10days left
    bado ujachelewa akikiisha kama una ndugu jama na marafiki zako wa kinondoni basi waphimize wapigie upinzani ingawa samahan jamaa amejiimarisha si mchezo kama ni huo unga basi hela yake ameimwaga vizuri....
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naona unajileta kasi, taratibu usije ukaukalia...
     
  12. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kwani watu huwa hawabadiliki?
    ,kama angekuwa anaendelea na hiyo biashara ndio ingekuwa NONGWA,
    huenda alishaacha muda mrefu!,
    tusiangalie ya zamani tuangalie kwa sasa yukoje!,binadamu tunatendancy ya kujirudi!
     
  13. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Haya labda huyo kajirudi, kuna mwingine anaitwa Mtengeti anagombea ubunge Moro kwa tiketi ya CCM ni MWIZI na bado hajaacha-inashangaza amepitishwa vipi kugombea!
     
  14. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Yaani Zungu ni 'zungu' la unga au?
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ndo maana nasema ccm ni chama kinachoangamia Zungu ni muuza Unga, na wakazi wa Ilala wanajua, kuna Yule mwingine muua albino miko ya magharibi,. kuna fisadi Lowasa , Mzee waa Rombo, woote ni wanaccm
     
  16. k

    kiuno Member

    #16
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so what
     
Loading...