Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea gani yuko tayari kufanya hivi jumapili?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Oct 29, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Maana viongozi wetu wengi tulio nao leo Tanzania wanapenda sana kujifanya miungu watu. Nani mwadhani atakuwa wa kwanza kujishusha kiasi hiki? Subiri mje muwaone mtaelewa nini nasema!

     
  2. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakuaminia mkuu
    Hii imekaa vizuri!
    Dr. Slaa anaweza
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Dr Slaa anaweza maana iko obvious lakini vipi Kikwete? Anaweza kusimama kwenye msitari namna hii hivi? lazima patazungukwa na walinzi utadhani aliingizwa madarakani kwa nguvu.
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ya kwa sababu anajua matendo yake ni maovu kipita kiasi we unadhani mfano wa familia ya Nguza Viking wanamtazama vizuri????
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280

    Mwl Nyerere ni mtu wa viwango vya juu sana lakini nina wasiwasi hiyo mijamaa iliyo nyuma na mbele yake ni mijitu ya UWT inazuga watu enzi hizo watu waliokuwa na uwezo wa kupigakaunda suti walikuwa wachache sana tazama kwa makini utagundua Mwl alikuwa mjanja sana.
     
  6. W

    We can JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwenye Gazeti la kila wiki la KULIKONI leo, Dr. Slaa anaonekana kuvaa viatu vya bei ya Tsh. elf 10, ikizidi sana elf 12!
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    100% true mkuu, anaglia hata mikono yao ilivyokaa!!!
     
Loading...