Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea CUF asimamisha biashara Sokoni Igunga.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa mawe, Sep 18, 2011.

  1. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgombea wa kiti cha ubunge wa jimbo la igunga kupitia Chama cha wanainchi CUF Leopold Mahona amelivuruga soko la mji wa Igunga na kusababisha biashara kusimama kwa muda. Mahona alipita sokoni hapo jana kusalimia wafanyabiashara wa soko hilo na kusikiliza matatizo yao. Ziara yake ilionekana kumvuta kila mfanyabiasha wa sokoni hapo na wote walikuwa na shauku ya kumuona na kuzungumza naye. HABARI ZAIDI SOMA MTANZANIA uk 3.
     
  2. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alienda kusikiliza matatizo yao yeye kama nani?anachotakiwa ni kujinadi tu na hakuna kingine ameona maji yamemfika shingoni watu kwenye mikutano yake hawaendi sasa inabidi awatembelee watu.CUF siasa za tanzania bara zishawashinda wawaachie CCM na CDM tu CUF wajikite zanzibar basi.
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kizuri chajiuza, kibaya chajitembeza.
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mtanzania nalo lina habari za kuweza kusomwa na great thinkers ? Mgombea wa CUF alienda huko kwa kuwa amekuwa akienda siku zote au alibadili toka kwenye punda hadi sokoni kwa miguu ? Kwani mgombea anakaa wapi na anafanya kazi gani hadi wana wa Igunga waache kutafut mkate na kumkimbilia kumuona ? Kumbe si mwenyeji wa Igunga ? Kama ni mwenyeji sasa kushangaa kumetoka wapi ? Hao watu wa sokoni nadhani walikuwa wanamchora kwa kuwa wana uwezo wa kumfuata kwenye mikutano yake kama kweli wanataka kumpa kura .
     
  6. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama watu hawaendi kwenye mikutano yake, sasa yeye afanyeje jamani! Hata Kuga Mziray aliliona hilo akawa anamfuata mtu mmoja mmoja kumuhutubia. CUF is kwishney!
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hebu awaache watu muda wa kazi wafanye shughuli za kimaendeleo si awasubirie hadi jioni kwenye mikutano yake
     
  8. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Si mbaya...kura je???
     
  9. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani Mgombea wa chadema nae alienda sokoni igunga lakini hakupokewa kama alivyopokewa wa MAHONA WA CUF.
     
  10. Massawe mtata

    Massawe mtata Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uongo unafikina uzandiki mgombea wa CDM Hajafika sokoni. Mnavyosema mgombea wa cuf alisimamisha shuguli zote sio ukwel
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwanini huyu ameruhusiwa kuleta habari za CUF? Tuleteeni habari za chadema tu jamani sisi ni pipozzzz
     
  12. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hanalolote huyo.
     
  13. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #13
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema chama cha wahuni,
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ningeshindwa kukushangaa kama usingetoa comment kwenye hii post ya mwana CUF. Wapi dada yangu carmel sijona comment yake.
     
  15. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndoa ile bado ipo?
     
  16. w

    woyowoyo Senior Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uhuni na ujinga wanaofanya cdm leo cuf waliishapita huko wamewaachia wajinga hawa wa cdm. CUF wanafanya siasa za kistarabu.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Dr Slaa, kasema CDM wakishinda ubunge jimbo la Igunga, Saruji itauzwa mfuko mmoja Sh5000
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Aliomba ruhusa kwa bwana wake CCM kwenda sokoni siku hizi kuna wabakaji wa wake za watu wao hawachagui CCM kwa CCM wanabakana tu.
     
  19. w

    woyowoyo Senior Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    wabakaji hao ni CHADEMA, Wahuni, washenzi, wachagga kazi yao ni wizi siasa wapi na wapi.
     
  20. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unauliza alikwenda kama nani? Hivi hujui kwamba utekelezaji wa majukumu yanategemea sana kujua mahitaji, kero na vipaumbele vya wapiga kura wako? Angekwenda magwanda humu jamvini yangetawala hayo hayo! Tumewachoka kwa ulalamishi usio na maana!
     
Loading...