Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea CUF aanza kampeni ya mtu kwa mtu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa mawe, Sep 18, 2011.

  1. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akiingia katika awamu ya pili ya kampeni ya uchaguzi mdogo wa igunga Leopold Mahona katika vijiji viwili kabla ya kupanda jukwaani alisalimiana na kila mwanakijiji waliojikeza kwa wingi na kuwaomba kura zao.

    Akiongea kwa kujiamini na kwa kiswahili fasaha amewaomba wanainchi wa igunga kumpigia kura ya ndio ili awe mbunge wao kwa kuwa anayajua matatizo yao kwa kuwa yeye amezaliwa hapo na kukulia hapo.

    Hii ni kwa mujibu wa taarifa ya habari ya TBC.
     
Loading...