Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea CHADEMA Nkenge ajiondoa kugombea Ubunge

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutunga M, Sep 21, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Taarifa za sasa hivi ni kuwa mgombea ubunge kupitia CHADEMA Bw Focas amejiondoa katika kinyanganyiro hicho hivyo kuwacha wagombea wa CCM na CUFAwali ilidaiwa kuwa focas ambaye anamiliki vifaa vya mziki alidaiwa kupandikizwa na Dk Kamala aliyebwaga na Asumpta mshama katika kura za maoni.sababu za kujiondoa nitaweka hapa muda mfupi ngoja amalize kulonga na medianatumia simu
     
  2. manchester

    manchester Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tunakusubiriwa utupe hizo Breaking news
     
  3. E

    Edo JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh hii kali !CCM wamefika dau?
     
  4. M

    Mutu JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo anaatarisha maisha yake watu hawata penda hiyo
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi ndio maana SIASA za hili bara jeusi zinanishinda kbs
     
  6. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sababu kubwa ya kujitoa ni kuwa Chama makao makuu kimeshindwa kutoa fungu la kumwezesha kufanya kampeini badala yake amekuwa akitumia fedha zake
     
  7. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mambo baaaaaaaaado
    teh teh teh
     
  8. minda

    minda JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama ripoti hii ni ya kweli, hii ni pigo kwa demokrasia nchini.
     
  9. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kwani kwa sasa hivi NEC haijaanza kuchapisha makaratasi ya kupigia kura? Kama ni ndiyo si jina lake bado litakuwepo kwenye hizo karatasi?
     
  10. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #10
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo sio la kuuliza.
     
  11. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nafikiri hata kugombea aliomba mwenyewe hakulazimishwa na mtu hiyo ndiyo demokrasia simlaumu waliobaki wataliendeleza libeneke, hata hivyo toka mwanzo alionyesha hali hiyo.
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Oooooh my God!!!... Kama habari hizi ni za kweli... Tunayo safari ndefu tena ndefu isiyo na mwisho... Mhh...
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Huyo kesha Chukua Chake Mapema.

    Hao ndiyo Watanzania wa leo.

    Ni wanafiki, wasaliti na wabinafsi.
     
  14. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I don't think kila kitu ni cha kuilaumu CCM.
     
  15. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni vema na haki kama ni kweli ili tubaki na wanaharakat wa kweli pekee. Ni bora kuingia bungeni na wabunge wenye nia ya dhat badala ya kufungasha msururu wa watu wenye ubinafsi. Tunamtakia usaliti mwema wenye laana ya wapiga kura wake.
     
  16. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    habari hii ni ya uzushi na uzandiki
     
  17. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nipo kwenye hiyo press cof,ingawa imekwishasoma magazeti ya kesho,hasa gazeti la Uhuru kwani naomba mwandishi wao kama vile anaripoti live,kwani kila wakati anapiga simukazi kweli kweli mwaka huu
     
  18. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mhhh haki i wapi huyu bwana wa chadema si alionekana kukubalika sana
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani hebu nijuzeni sheria ya uchaguzi inasema nini iwapo mgombea ubunge (hata wa urais na udiwani) atajitoa baada ya jina lake kupitishwa na NEC. Jina lake linafutwa officially na NEC? Au anajitoa tu yeye mwenyewe lakini jina lake bado linakuwepo kwenye ballot paper siku ya uchaguzi?

    Nasema hivi kwani pengine hizo ballot papers zitakuwa zimeshachapwa tayari na itagharimu fedha nyingine kuchapisha upya bila ya jina lake.

    Swali jingine kutokana na hilo hilo: Kama jina lake bado litakuwepo kwenye ballot pape,r jee, inakuwaje iwapo wapiga kura wa jimbo husika watamchagua -- pamoja na kujitoa kwake, anaweza akaapishwa na kuwa mbunge?
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nkenge iko mkoa gani?
     
Loading...