Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea Chadema kujulikana leo, Nani kama Joshua Nassari?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by OKW BOBAN SUNZU, Feb 29, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,428
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    MGOMBEA Ubunge wa jimbo la Arumeru Mashariki kwa tiketi ya Chadema, anatarajiwa kujulikana leo, mara baada ya kumalizika zoezi la kupigiwa kura kwa wagombea saba ambao wamejitokeza kuchukua fomu.Katibu wa Chadema wilaya ya Arumeru, Totinan Ndonde, anasema wajumbe 1,100 wa jimbo hilo watashiriki kwenye mkutano mkuu maalum wa kuchagua mgombea.
    Aliwataja wagombea ambao watachuana kuwa ni Joshua Nasari ambaye pia alishiriki uchaguzi uliopita, Anna Mughwira,Rebeca Mungwishi, Samweli Shamim na Godlove Tema.

    Wengine ni Yohane Kimuto na aliyekuwa mgombea wa CCM na kumbwagwa katika kura za maoni ndani ya chama hicho, Mwalimu Anthony Musari.
    Namba wagombea ni nzuri kudumisha ile dhana ya chama cha demokrasia, lakini cjaona kama Nasari, ndiye pekee mwenye ubavu wa kupambana na magamba. CHADEMA wapeni raha wameru, Mungu mbariki Nasari, Mungu ibariki CDM, Mung ibariki Tanganyika,
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    sosa si tifanyeje
     
  3. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,428
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    mkubwa mzima hujui cha kufanya?subiri tukufanyie taratibu
     
  4. D

    Donl Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ashatangazwa kamanda nasari
     
  5. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,428
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    weeeweeeee, usinitanie... mi nimekalia kusikiliza mpira wa Stars hapa kumbe mwokozi wetu kesha rasimishwa, daa poa sana Donl
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Nasari juuuuuuuuuuuuuuuuu!
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba wakilisikia jina la mpambanaji Nassari huwa BP inapanda.
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Atawatia aibu tu April 01.... yetu masikio kwa tuliombali.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...