Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea CHADEMA aliejitoa kugombea ubunge nkenge,ataganza bado ni mgombea

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutunga M, Sep 23, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Juzi tulitagaza kupitia jukwaa hili juu ya bw focus rwegasira wa jimbola nkenge kujitoa katika kugombea ubunge

    hivi sasa anahutubia wananchi bukoba mjini eneo la soku kuu anadai kuwa yeye bado ni mgombea

    update zaidi endelea kuwa on jamii forums
     
  2. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilijua hapa pumba na mchele zote zinapatikana!
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    habari njema hizi mkuu..!
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    news zaidi mkuu
     
  5. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilijua ni umbea tuu
     
  6. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye ni mgombea wa nkenge anahutubiaje sokoni bkb mjini jimbo lisilo lake?
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    TutASIKIA mengi jamani, lakini wajue kuwa mwisho wa reli ya kati ni Kigoma na mwanza kwa upande mwingine.
     
  8. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145



    Huu ni mkutano wa Lwakatare na madiwani Bukoba mjini,amekaribishwa tu

    ndiyo maana ameongea mwanzo,mkutano unaendelea,wafanyabishara wanasikiliza sera za Chadema ili wampime Lwakatare na Kagaseki wa CCM Pamona na Kasimbazi wa CUF
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    then mtoa mada anakurupuka kwani kaleta zote na anatuchanganya... combine these threads and close
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    habari ilishaletwa na mchukia fisadi kuwa kaamua kurudi kutetea jimbo (@_@)
     
  11. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Asante mzee umesikika kwa sauti!
     
  13. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    Bwana sikiliza.
    hapa kilichofanyika ni uongozi wa CHADEMA kukaa na focus na kuongea naye juu ya uamuzi wake huo

    kimefanyika kikao cha kumuomba abatilishe umamuzi wake,kwani alishapeleka barua kwa mkurguenzi miseenyi kuomba kujitoa huo ndiyo ukweli ,HATUPIGI RANGI UKUTA SISDI,

    Na kwa taarifa yako post ya jana imesaidia pakubwa kurekekisha mambo baina yaske na uongozi CHADEMA

    Ukitaka mambo yawe wazi tuweke humu barua aliyopeleka kwa mkurugenzi baada ya kuapa mahakani

    watu tuko makini,hapa hakuna siasa na wengine siyo wanasiasa
     
  14. j

    joka Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [QUOTEQUOTE]JOKA
    Nasema ili mambo yawe hadharani, na kwa kuwa wewe si mwanasiasa, naomba uweke mambo hadharani kila kitu kiwe cha uhakika. wasome waelewe kati ya pumba na mchele
    tuache longolongo
     
  15. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rutunga Ili kukomesha Ubishi Weka hizo nyaraka hapa janvini
     
  16. d

    dadakuona Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nawashangaa wagombea wa chadema wanakurupuka hawana dira wala muelekeo mara amejitoa mara anatangaza kurudi huku kweli si kukosa dira????

    Chagua CCM mpe kura za ndio DR. JAKAYA MRISHO KIKWETE TAREHE 31 0KTOBA 2010
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tanzania bila wehu inawezekana ! Hatumtaki mlea mafisadi huyo
     
  18. j

    joka Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dada kuona nakuunga mkono sana kwani tunawasema mafisadi wakati hao hao ndo mataikuni wa ufissadi kinachosumbua kwa vile
    hawana nafasi ya kutuibia. wakiipata watatumaliza kabisa.

    CCM NDO BABA NDO MAMA ICHAGUE IFANYE KAZI KWANI WALOBAKI WANASINDIKIZA TU. MUNGU IBARIKI TANZANIA WABARIKI
    WATANZANIA WOTE.
     
  19. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Habari hii haijakaa vizuri, inawezekana taarifa ya awali ya kujitoa ikawa ndio sahihi. Gazeti la Daily News la leo limeripoti kuwa amejitoa, kwani kama aliandika barua ya kujitoa kwenye sheria ya uchaguzi kuna kipengele cha kufuta barua ya kujitoa?
     
Loading...