Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea CHADEMA afariki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by DICTATOR, Oct 6, 2010.

  1. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na Ali Lityawi, Kahama

    Source: Tanzania Daima

    MGOMBEA udiwani wa Kata ya Igunda, Wilaya ya Kahama kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Charles Malecha Kasonha (43), amefariki dunia jana majira ya saa 10:30 alfajiri katika hospitali ya serikali wilayani hapa.

    Kasonha alifikwa na mauti baada ya kusumbuliwa na maradhi ya tumbo na kulazwa kwa muda wa siku tatu.

    Mwenyekiti wa CHADEMA Wilaya ya Kahama, Juma Ntahimpera, alisema mgombea huyo aliyekuwa akiwania kata hiyo mpya iliyogawanywa kutoka Kata ya Nyandekwa, alifikwa na mauti hayo alfajiri ya Ntahimpera alisema marehemu Kasonha aliugua tumbo ghafla mara baada ya uzinduzi wa kampeni za mgombea Ubunge wa chama hicho, Jimbo la Kahama.

    “Baada ya uzinduzi huo, marehemu alijisikia tumbo kumsokota, alitutaarifu tukampeleka hospitali… alilazwa hadi alipofikwa na mauti,” alisema Ntahimpera.

    Mwenyekiti huyo wa CHADEMA wa Wilaya alisema marehemu huyo aliyeacha mjane mmoja na watoto sita atazikwa kesho saa nne asubuhi katika kijiji alichozaliwa cha Bunasani, Kata ya Igunda. Katika kinyang'anyiro cha kuwania nafasi ya udiwani kwenye kata hiyo, marehemu alikuwa akichuana vikali na wagombea wawili wa vyama vya CUF na CCM.

    Swali langu: Vipi wadau hapo sheria inasemaje kuhusu kuweka mgombea mbadala au utaratibu ni upi hapo? Nawaombeni ufafanuzi hapo.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi NINi maana ya Breaking NEW???????

    RIP DIWANI WA CHADEMA
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280

    shaka ondoa mkuu jina la marehemu litakuwepo kwenye kinyanganyiro na akiishinda tu wanatangaza kuwa wazi hivyo tunarudia tena uchaguzi hapo yoyote anaruhusiwa
    rip
    kamanda
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Rip
     
  5. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Au ndo utabiri wa mnajimu. Si ajabu ukasikia anatamba kuwa utabiri umetimia.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Nafsi yake ipumzike mahala pema.
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    May HIS LORDSHIP have profound mercy on his poor soul.
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    god is there for those in need,mungu ailaze roho yake mahali pema peponi,wanachadema pls msikate tamaa
     
Loading...