Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea CCM afariki ghafla Arusha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Msharika, Sep 2, 2010.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari toka redio maria saa nne usiku huu, nimesikia mgombea udiwani kata ya nduruma amefariki ghafla baada ya maumivu makali ya kichwa tangu alipopitishwa na chama chake. Maumivu hayo yalisababisha alazwe hospitali ya Rufaa KCMC. Hadi mauti yalipomfika leo. Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi na kuipa fatraja familia yake katika kipindi hiki kigumu.
    Je rais ataudhuria mazishi jumamosi ili apate huruma ya jamii?????????
     
  2. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ooh my God, kazi yake haina makosa
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    mmh.. hiyo ina sound like a classic case of brain aneurysm..
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Alikuwa na maumivu makali sana kwa muda wote Tangu alipopitishwa na ndipo akafariki licha ya huduma nzuri za KCMC
     
  5. G

    Gloria Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 5, 2007
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    apumzike kwa amani
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Mumgu alaze roho yake pema peponi amina R.I.P
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    2005
     
  8. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bwana ametoa na bwana ametwaa..Amen
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dahhh atakuwa alikuwa anawaza san a atatoka vipi akiukwaaa udiwani...pumzika kwa Amani mgombea
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh ina maana Mungu ameanza nao?
    Mungu warehemu wafiwa
     
  11. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.i.p
     
  12. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ole wao wanaomshutumu Mungu kuwa ni Muuaji
     
  13. T

    Tristan Member

    #13
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rip
     
  14. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP- Bwana ametoa na bwana ametwaa. Ila naomba kujuzwa ni nini implication yake kwa uchaguzi wa kata ile? Ndo itakua kama enzi zileeeeeee.. za mgombea mweza CHADEMA?
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa jamani!
     
  16. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwaka wa sheteni ama mwaka wa mauaji katika uchaguzi? Mwanza nako Katibu CCM alishwa sumu, watauana sana mwaka huu
     
  17. Nachingwea

    Nachingwea Senior Member

    #17
    Sep 3, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Hapa naoana Wanasiasa wanafanya diagnosis... wagonjwa lazima wafe tuuuu
     
  18. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    mungu amrehemu amin
     
  19. e

    emalau JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Kwa hili vp kuna aliyepita bila kupingwa?
     
  20. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    rest in eternal peace
     
Loading...