Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea ana washauri kweli?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mujusi, Oct 12, 2010.

  1. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiri Mgombea wa Urais kupitia chama cha CCM wanamshauri vibaya ili apate wakati mgumu kwenye kusaka kura. Kasi yake ya kuchukua madeni ya Vyama vya Ushirika ambavyo chanzo chake kikubwa ni utawala mbovu na wizi wa viongozi wao itasaidia kuleta chachu katika kuinua uchumi wa taifa hili?
    Kwa nini hizi pesa zitakazoenda lipa madeni ya watu waliokula zisiende kusaidia wale watoto wa shule wanaokalia mawe madarasani huko pembezoni mwa nchi.
    Lakini la pili hizi pesa za kulipia madeni ya vyama vya ushirika zinatoka zinatoka kwenye mfuko gani na mchango wake kwenye GDP utakuwa nini na vitaendelea kubebwa mapaka lini?
    Mimi sio mchumi lakini wana jamii naomba msaidie kwa vile viongozi nao wanasoma hii forum naamini haitakuwa na positive effect kwenye pato la taifa ukimpa mtu pesa bila yeye kuzalisha hakuna ongezeko kwenye Ukuaji wa uchumi.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    NaKKUNGA MKONO, RAISI JK ATAFUTE WASHAURI WAZURI, HATA PROFF BAREGU ANAWEZA KUMPA USHAULI MZURI SAAANA ASIWAFUATE VILAZA WAKE WAKINA MAKAMBA NA KINANA!
     
Loading...