Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgolole waua abiria wa pikipiki...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr. Chapa Kiuno, Mar 31, 2010.

  1. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mfugaji wa jamii ya Kimasai, Mariam Kibuda (45), mkazi wa kijiji cha Membo Maguha, Kata ya Gairo wilaya ya Berega mkoani Morogoro, amekufa papo hapo baada ya "mgolole" wake kuingia kwenye mnyororo wa pikipiki na kumkaba shingo kisha kumwangusha chini...

    Inasikitisha jamani...
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wengi sana wanakufa kwa hizi pikipiki za Yeboyebo!...Zimekuwa too much!
    Pole sana YERO MAASAI
     
  3. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaaaaaa.... Yebo yebo
     
Loading...