Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro Waibuka Ofisi za Chadema-Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlengo wa Kati, Feb 6, 2012.

  1. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu kuna mabishano na kutupiana kwa lugha kali na za matusi kati ya Viongozi wa Chadema Wilaya hapa Mwanza,Vijana hao wanasema tangu jana mmetutelekeza hatujala hadi sasa,wanaonekana sio wenyeji wa Mwanza,lakini watu hapa wanasema walikuja kutoka mara kuvuluga mkutano wa CCM kwa kuzomea na kupiga watu mawe ila ulinzi ulikua mkali,wanasema kuna kiongozi wao kutoka Musoma anaitwa Samson Nyangi hajaonekana tangu jana jioni na hapatikani kwa simu,lakini viongozi hapa wanasema vijana hawa walipewa chao kabla ya kuja! Zogo linaendelea
    Naamini Star TV wataitoa vizuri habari naona mpiga picha wao kafika hapa
    My take:
    Ina uma sana kuona vijana wanatumiwa na kudhalilishwa na wanasiasa kiasi hiki!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tunasikia umemrithi malaria sugu
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah, Hizi Siasa za kutokubari kwa kila jambo lazima siku moja zitaleta balaa.
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu hizi habari ni nzito, unajua mimi nilishasema kwenye post zangu zilizopita kuhusu hawa wenzetu vitendo walivyovifanya kwa kuwasomba watu kuja kuivuruga sherehe yetu
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii habari inaonyesha ni ya uongo na kutaka watu kukiona cdm ni chama cha wahuni ndo maana habari yenyewe haina source
     
  6. S

    SOBIBOR Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thibitisha kauli yako
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hujuma za cdm zinazidi kuvuja
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Unatoaje hukumu bila ushahidi?
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,218
    Likes Received: 5,780
    Trophy Points: 280
    lol..haingii akilini. sherehe iwe yenu ccm na zigo muwaangushie chadema? wapi na wapi
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    umeona eeeeeeeeeee!....siasa za maji taka hizi.
     
  11. N

    Nyota Njema Senior Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huenda, hii ndio ile idara ya propaganda aliyoihimiza Kikwete kufanya kazi yake wakati wa hotuba yake jana CCM Kirumba!
     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kumekucha mwanza, na sie CDM makao makuu ndio hatuna pesa, chama kimekuwa muflisi, endeleeni kugombana tu mpaka wote muuwane !

     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CDM si ndio chama cha fujo kinajulikana, hilo wala si geni kwao kuharibu sherehe za ccm

     
  14. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siku hizi hata simu za Mchina zinapiga picha kinakushinda nini kututumia hiyo picha ya hata kijana mmoja aliyeko mbele ya hizo ofisi za CDM. Hata akiwa amepumzika tu sisi tutakuamini
     
  15. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nape huu ujinga wapelekee mafisadi wenzako. sisi sio vilaza wenzako.
     
  16. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hizi tabia za propaganda za kijinga haziwezi kuiokoa ccm nyie magamba kafieni mbali
     
  17. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpiga Picha wa Star Tv kafika hapa tayari
     
  18. B

    Bweri Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hy propaganda watafanya kwa cdm na mwisho itawatafuna wenyewe!umeonaeeeeh vijana wa cdm musoma si wa hivyo!
     
  19. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Muongo huyo fukuzaaaaaaaaaaaa!Kwanza hamna wilaya ya Mwanza,kuna wilaya za Nyamagana na Ilemela na kote cdm ina ofisi na uongozi,otherwise atuambie hiyo wilaya imeanza lini ili cdm tukasimike uongozi.
     
  20. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nawezaje tuma picha hapa JF kwa kutumia blackberry? Naomba Msaada nirushe picha zao
     
Loading...