Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro wa uongozi na wakufunzi chuo cha Ustawi utaisha lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mike 1234, Jul 21, 2011.

  1. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani kuna mgogoro wa uongozi na wakufunzi wa chuo cha ustawi wa jamii kijitonyama,mgogoro ulianza siku nyingi mpaka pro Rwegoshora akaondolewa,sasa nauliza wahusika mgogoro huu utaisha lini? maana una adhari kubwa sana kwa wanafunzi na taifa kwa ujumla,chuo kilisogeza muda wa kufungua muhula wa pili hivyo wale wote walikuwa wamalize mwezi wa 7 ikawa watamaliza mwezi wa 9, hivi hizo nyongeza za kodi za vyumba na chakula wanafunzi watazitoa wapi? wako wapi viongozi wasaidie hili?
     
  2. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    tatizo CCM watakuwa wameshawekeza hapo, maana hizi wizara zetu ndio chanzo cha matatizo mengi sana, kuna watendaji waliowekwa kwa fadhila na hawajui kufanya kazi isipokuwa kulinda maslahi ya jamaa zao waliwaweka
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nikweli kabisa pale wameweza,wamepandikiza watu wao ambao hawana sifa za uongozi,sijui nchi hii tunaenda wapi
     
  4. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanagombea nini tena?
     
  5. S

    Sachar Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wanafunzi wapya wanasajiliwa lini?maana selections hawajatoa bado na nimeshachoka kuingia kila cku kwny website yao jaman hawatuambii hata 2po njia panda tokea mgomo ulivyotokea hadi sasa
     
  6. N

    Nzogupata Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pale ccm na viongozi wao watakapoacha kuteua watu kwa itikadi za vyama ama imani zao za makanisa au misikiti, elimu yetu na mambo mengine yatasonga mbele.
    wateule wanawaza kukuza imani za dini zao kwenye taasisi za umma kwa kodi za watz wote au itikadi ya chama fulani kana kwamba vingine ni dhambi
    Poleni sana ustawi wa jamii na watz wote lakini tujifunze kupitia wao nasi tusijefanya hayo maofsini mwetu
     
Loading...