Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro wa SHAFIH DAUDA wa clouds fm NA WAZEE WA YANGA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jun 19, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jana nimemsikia mzee akilimali akimshtumu mtangazaj wa Clouds media bwana Shafih Dauda kuwa anafanya mawasiliano na Marcio Maximo ili asije kuifundisha YANGA,nilimsikia yule mzee akisema Shafih anamwambia Maximo asije bongo kwakuwa Yanga ni maskini,tangu jana shafih amekana,ila leo nimemsikia kupitia sports xtra kuwa amempa mzee Akilimali siku 7 amuombe radhi kwa kuitisha press conference kama alivyoitisha jana,pia amesema atampeleka mahakaman,,,,,,,,,
    soka la tanzania na maigizo,MI NAULIZA TU HIVI MAXIMO HAJI AU YANGA WANATAFUTA SABABU????
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Maximo awezi kuja kufundisha walugaluga hao wao ni migogoro na sasa wanaupeleka kwa dauda washindwe walegehe wazee tano hao
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuna mwanayanga amesema hivohivo kuwa hawa jamaa wanatafuta justification
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yanga na Simba ni full GOGORO, hakuna maendeleo zaidi ya fitna.
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Huyu Dauda mnafiki na mchakuchaku sana. Nasikia ndiyo yeye aliyesababisha hadi Baloteli anapigwa benchi na Manchini. Baloteli alimaindi kinoma ila akaona aipotezee tu.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sweety r u siriaz????halafu dauda ameielezea isho ya supamario balo t
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Soka la bongo, nimeamua kuwa mshabiki wa Azam, simba na yanga michosho.
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Kwa nini mzee Akilimali amtaje Dauda kuna kitu hebu tusubiri tutajua.....ukweli ulipo maana Dauda anaweweseka wakati mwingine kujua kwingi!!na misifa ndani yake!acha tuupe muda tutajua ukweli
     
  9. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    another **** story!
     
  10. p

    pusy monster Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umefuka aisee.........., afu punguza fix...
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Soka la bongo limejaa ujinga, ndio maana katika mashindano tunakuwa wasindikizaji kila siku.
     
  12. J

    John W. Mlacha Verified User

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kwani uongo?
     
  13. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hata mimi niliambiwa ndiye aliyesababisha Romario kuchwa timu ya taifa ya brazil kwenye world cup ya Korea na Japan
    huyu sio mtu mzuri kabisa
     
  14. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na ndiye aliyesababisha hata holland kutolewa kwenye EURO 2012. Huyu jamaa hatari sana.
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    najiuliza sana huyu Dauda kasomea wapi uandishi wake wa habari...yaani yuzi anazungumza tena kwa kurudia rudia eti mzee akilimali aprint hizo enail adress nilizotuma kwa maximo!! ni email address au email??? hovyo kabisa....kali kuliko zote ni huyo mzeee akilimali anasema zimetume emilii kwa Maximo...hahaaaa
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani issue ya msingi si Shaffih kumzuia Maximo kuja Yanga, kuna kitu kinaendelea hapa ambacho ni muhimu kukitazama kwa jicho la tatu.
    Kwanza mashabiki wengi wa Yanga walichukizwa na namna watangazaji wa clouds fm walivyolibebea bango suala la wachezaji wa Yanga kumpiga muamuzi wa mchezo wao dhidi ya Azam. Walifikia hatua ya kumzuia Alex Luambano wa clouds fm assingie klabuni kwao kwenye press conference huku wengine wakitaka kumdunda, baada ya hapo Alex akaonekana kama kanywea hivi.

    Punde si punde ndipo imekuja hii issue ya Maximo. Binafsi sidhani kama Shaffih anaweza kumzuia maximo kuja Yanga isipokuwa anaweza kumpa taarifa mbaya juu ya Yanga ili akate tamaa ya kuja Yanga. Hii inatokana na observation yangu kwa watangazaji wa clouds fm wanapotangaza habari za Yanga, mara nyingi wamekuwa wakitoa maneno ya dharau, na kebehi dhidi ya klabu yanga, wachezaji wa yanga, viongozi wa yanga na wanachama wa yanga.

    Kwa mfano shaffih alikuwa akihoji sana kuhusu manji kuchukua fomu kuwania uongozi wa yanga, sasa hapa mtu utajiuliza yeye ni nani na kwa mamlaka gani hadi ahoji uhalali wa manji kuwania uongozi wa yanga wakati katiba inamruhusu akiwa kama mwananchama kama wengine? je shaffih ana agenda gani juu ya yanga? je na yeye anatumika au anatumiwa au anajitumikisha mwenyewe?
    Nadhani hawa watangazaji wa clouds lazima wajitazame upya namna wanavyotoa na kutangaza habari zao, kwani inaonekana hata wao wana walakini. Mimi najiuliza tu kwanini mara kwa mara wao tu ndio wanaingia katika malumbano na vilabu? tangu walipofanya biashara ya kusimamia mechi za yanga na simba katika michuano ya kimataifa mwaka huu na baadae kusemekana kulikuwa na ujanja ujanja katika mahesabu ya makusanyo ya fedha za kuuza tiketi, hawa clouds fm wameonekana kuzisema vibaya timu hizi. Sina sababu ya kutoamini kwamba hawa jamaa wana agenda yao nyuma ya pazia dhidi ya timu ya yanga.
     
  17. m

    mmteule JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    mfa maji haach kutapatapa, hilo ni kumba bovu. ple sana shafiii endelea kukaz uzi wako ktk anga za michezo, usikate tamaa kaka, kwa hapa tziee baada ya dr. ric wewe unaweza kuwa mkali wa pili kwa info za kisports big up.. let them talk talk
     
  18. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hapo Simba imeingiaje? Akilimali! Shafii! Maximo! Ukizungumzia yanga,! Usichanganye Simba please!
     
  19. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ningekuwa mimi ni Yanga hata kama ni kweli Shafii kafanmya hivyo nisingesema hadharani,maana ni aibu kubwa sana kwa kocha kama Maximo ''kushawishiwa'' na mtu kama Shafii ikizingatiwa Maximo anaijua Bongo na Yanga vizuri sana. Kama kweli tatizo sio Shafii bali Yanga kuchagua kocha '' undema'' anayeweza kushawishiwa na mtu mwenye calibre ya Shafii !!!!!!!!!
     
  20. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mijitu ya yeboyebo hovyo kabisa
     
Loading...