Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro wa madaktari, RAIS yupo wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by consigliori, Feb 8, 2012.

  1. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanajanvi,

    Binafsi sijelewi kwa nini rais wetu hajasema chochote kuhusu mgogoro huu. Mimi nilidhani hili ni jambo kubwa ambalo lilitakiwa kushughulikiwa kwa haraka, lakini inaonekana sivyo analvyoliona rais wetu. Hii inanifanya nishindwe kumuelewa huyu raisi ambaye huonekana kwenye misiba, hutembelea wagonjwa hospitali, lakini katika hili yupo kimya kabis!
     
  2. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu kifupi huyu mzee inaonekana amesha chemka, sio hili la mgomo wa madaktari tu, yapo mengi sana kayanyamazia. Ukweli ni kwamba mkuu hana hoja. Kama kungekuwa na mashine ya ku-detect mawazo ya watu katika ubongo, nadhani kwa huyu bwana ingekuwa inasomeka "natamani kipindi cha utawala wangu kiishe hata leo...!". Ngoma iko maji ya shingo hii...
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Usiulize rais yuko wapi ... uliza wananchi wa Tanzania wapo wapi? Inatakiwa wa-mvurumishe kwa sababu yeye anaoneka haguswi na vifo vinavyotokea kwa sababu sio watoto au ndugu zake wanakufa. Wa kulaumu kabisa na wananchi.. wapo wapi?
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...labda Finland
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Watanzania tulivyo! Na 2015 tutampa u rais mtu wa kutoka chama hichohicho
     
Loading...