Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro wa kidini wafukuta habari copraration

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Jun 15, 2012.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kwamba wafanyakazi wa kampuni ya habari corparation imekumbwa na mgogoro wa kidini baina ya wauminhi wakikiristo na waumini wa dini ya kiislam baada ya wafanyakazi wa kiislam kupinga kuchapishwa tahariri ya gazeti la MTANZANIA inawashambulia kwa maneno ya kejeli viongozi wa kiislam kwa kupinga SENSAn huku muhariri kukataa ushauri wa wafanyakazi hao na kudai yeye ndie mwenye Mamlaka.
    Tahariri hiyo iliochambuliwa sana kwenye redio imaani huku sheikh Ponda akimtuhumu Muhariri huyo amekosa busara na anaendekeza UDINI badala ya utaifa
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jk ndiye kiranja mkuu wa udini, sasa ni wakati wake wa kuanza kushuhudia madhara ya kile alichokiasisi nchini. Na bado huko tunakokwenda hali itakuwa mbaya zaidi hadi kufikia watu kubebeana silaha.
     
  3. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Habari za Bashe, Lowassa, na Rostam wenu huko huko mmalizane vizuri
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huo UDINI unaonekana wazi siku hizi, maana gazeti hili limedondokea mikononi mwa CHADEMA!
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu unaweza kuwa sahihi maana muasisi wa udini hapa nchini ni "mwenyekiti wa chadema JK" kwa ajili ya kutimiza matakwa yake ya kisiasa
     
  6. sister

    sister JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    kazi ipo, usipoziba ufa.........
     
  7. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    JK umepatia mkuu, JULIUS Kambarage Nyerere, ndio alianzisha udini TAnzania, bila aibu, alikaribishwa na waislmu Daresalama, alipopata urais, akasikiliza kanisa na kutekeleza yale ya kanisa, AKAUA UMOJA WA WAISLAMU EAST AFRICA kwa kumtumia Mkapa , baadae akamtunuku Mkapa urais mtoto muadilifu kwa kazi nzuri aloifanya ambayo mpaka leo waislmu wamekuwa wakidharauliwa na kuonewa! JKNyerere
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, naona unajitahidi kupotosha ukweli, JK ninayemzungumzia hapa ni JAKAYA KIKWETE ambaye alitumia udini majukwaani kama mtaji wa kupatia kura za waislam. Matokeo yake sasa udini umeanza kujichomoza kila mahali.
     
  9. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    =========
    JK siyo Nyerere ni rais wa sasa Jakaya Kikwete, ambaye aliweka ktk ilani ya CCM 2005 mambo ya udini, leo hii inamcost. Tena kitendo cha yeye kuufumbia macho wenzake, atajikuta imani ya watz inaporomoka dhidi yake.
     
  10. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    JK === Julius Kambarage . na kwa taarifa yako alieweka ilani ya CCM sio Jakaya Mrisho Kikwete (JMK) yeye aliikuta wamewaahidi na LAZIMA waitekeleze kama chama kilichopo madarani.
     
  11. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Kama imani ya watanzania ilivopomorka kwa padre slaa na chama cha chadema kwa kuwa ni cha kidini. juzi juzi muasisi wenu Mtei alipiga kelele sana kuona wazanzibar wameongeza idadi ya waislamu kwenye kukusanya maoni ya katiba, inashangaza sana nyani haoni kundule
     
  12. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ============

    Nape Nnauye anahusika ktk hili.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    Bwahahbwahabwahaaa habari corporatiin imedondokea kwa chadema
    eeeeeh?


     
  14. E

    Etairo JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tuzibe wa nini? wambie waache dhuluma kwa waislam vinginevyo watajibu kwa gharama kubwa. Udini ulikuwapo tangu ulipohasisiwa na Julius Kambarage Nyerere kwa kuwanyima haki waislam waliomkaribisha kuongoza harakati za uhuru., baada ya uhuru akawatupa pembeni na kuwanyima fursa. Waislam wa enzi hizi sasa wanajua kila kitu kilichofanyika huko nyuma, sasa hawako tayari tena kuona dhuluma inaendelea (Allah amewakataza waislam wasidhulum wala wasikubali kudhulumiwa. Sasa hatukubali tena, iwapo kuna mtu anaitakia mema nchi hii, awaambie wakristu waache dhuluma za kitoto (zilizowazi kabisa)
     
  15. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Hivi tunaelekea wapi mda huu?au itakuja kama mambo ya sudan? Maana tuendako siyo pazuri,kwa hali hii nchi itagawanyika mara mbili waislam na wakristu tatizo litakuja je wapagani watakuwa upande gani?
     
  16. E

    Etairo JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe likiwa chini ya chdema udini hauonekani? Ndo falsafa ya wakiristu kuficha dhamira yao huku wakiendeleza udini lkn waislam hatuna utaratibu wa kuficha, tunakataa waziwazi ikidhihiri kuwa kuna dhuluma. Mlauhumu JKN siyo JKM yote hayo ni matunda ya U-JKN na Kanisa kataroriki Tanzania. Kama hujui kasome kitabu cha padri john sivalon-kanisa katoliki na hatima (siasa) ya tanzania
     
  17. E

    Etairo JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dhuluma ikizidi kuendelea baada ya kubainika, usishangae kuona sudan inahamia hapa tz. kuepusha hilo ni wakatoliki kufanya uadilifu tu-acheni dhuluma-dunia hii na mamlaka yake vinapita tu
     
  18. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Nina wasiwasi wewe ndio unapotosha, alieanzisha udini ni JK ==== Julius Kambarage na yeye amekufa sasa hivi ametuachia maafa makubwa sana !
     
  19. E

    Etairo JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wenye navyo mtaona ugumu wa kupokonya hasa pale mnapokuwa mnamiliki kwa dhuluma-wasionacho hawana cha kupoteza. Ili tuendelee kuwepo, basi dhuluma iwe mwisho, vinginevyo hakuna njia mbadala isipokuwa kuidai haki
     
  20. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Rai yangu JF inaweza kabisa kuepuka hii chuki ya kidini inayoendelea, na kama itazidi kuruhusu hivi basi chuki na sumu ya udini itasambazwa na mwisho wake kuchapana makonde, viboko mpaka risasi, ni wajibu wa MODS wa JF wakiona uzi wowote uliokaa kidini waublock mara moja,

    NAdhani dhamira ya JF ni nyingine ila kuna baadahi ya watu hupenda kubeza imani za dini za wenzao hasa wenzetu wakristo, kitu kidogo basi wanarukia kejeli na matusi mpaka ya nguoni ambayo mtu unashindwa kuvumilia unaanza kujibu na kujikuta umo ndani ya majibizano!

    Hili halifai na halikubaliki! kitu cha udini kikijalidiliwa nje na kiachwe ! nadhani hili la kujadili humu linazidi kuchochea chuki na mwisho tunaelekea kubaya zaidi...

    Nawakilisha!
     
Loading...