Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro wa Dayosisi ya Pare umeishaje....!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbonea, Oct 15, 2009.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau, ningependa kufahamu ni utatuzi upi umefikiwa na Askofu mkuu wa kanisa la Kilutheri dhidi ya mgogoro ule wa Dayosisi ya Pare ambapo wenyewe wale wa Upareni walitaka waundiwe dayosisi yao n watenganishwe na Same kwa sababu wanawanyonya...

    Je, wametenganishwa?
    Aksanteni....
     
  2. G

    Gashle Senior Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee Mbonea, unajua nimekuwa najaribu kufanya utafiti kuhusu migogoro ya kidini (intra) hapa Tanzania. Kwa sasa nimelenga upande wa Kikristo (nafikiri nitafanya huku tu). Sasa hili swali ulilouliza nafikiri lina maana sana kwangu. Wacha nitege masikio nisikilizie wanasemaje wadau, labda nitapata source za uhakika hapa hapa.
     
  3. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau, hamkunipa jibu hapa.
     
  4. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wala hupati jibu mambo ya kiroho waachie wanamaombi ,yale ya usuluhishi yaachie mahakama
     
  5. H

    Heri JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2009
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 236
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mgogoro wa dayosisi ya Pare na Mwanga unaelekea kwisha. Tarehe 11 Novemba walikuwa na sala ya pamoja. Kwa sasa inaelekea kuwa wauumini wa pande zote mbili wanasali kwa pamoja. Wachungaji wa pande zote wanashirikiana.
     
  6. b

    bangusule Senior Member

    #6
    Nov 2, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mbonea,
    bora wananchi wa South Pare tupewe dayosisi yetu wenyewe. kuna wanasiasa wa North Pare(Mwanga)walikuwa wanaitumia dayosisi kwa manufaa ya kisiasa sasa alipopatikana askofu mpya ndiyo wakaona waazishe chokochoko za kumuondoa.
    mara ya mwisho nilisikia Dr.Leonard Mtaita amekataa uteuzi wa kuchukua nafasi ya Askofu Mstaa Msangi. sijui nini kilimsukuma kukataa nafasi hiyo. nahisi Mtaita anatokea South Pare.
    wananchi waliowengi wangependa kuwa na Pare moja yenye masikilizano. tatizo kuna wanasiasa wanaona ushawishi wao utapungua hilo likifanikiwa.
     
Loading...