Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro taasisi ya ustawi wa jamii...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kyomakin, Aug 21, 2011.

  1. K

    Kyomakin Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani wana JF, tujaribu kung'amua hili...

    Hivi mgogoro unaoendelea Taasisi ya ustawi wa Jamii ni wa kisiasa? Na je, Wizara na top Oficials wengine (hadi JK) wanafahamu nini hasa chimbuko la mgogoro huo na tiba zake....?
     
Loading...