Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro ndani ya CHADEMA!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipuri, Jul 22, 2012.

  1. k

    kipuri Senior Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ni dhahiri kuwa kuna mgogoro wa chini kwa chini ndani ya CHADEMA kati ya viongozi wake, ingawa viongozi wake wamekuwa wakifanya kila jitihada kuficha

    Tukio la hivi karibuni viongozi wake wamekuwa wakifanya kila njia kuhakikisha suala la Mnyika kumtumia sms za vitisho Mh. Mwigulu Nchemba linamalizwa nje ya vyombo vya usalama, viongozi wamekuwa wakimshutumu sana Mnyika kwa uamuzi alioufanya wa kutuma sms za vitisho kwa Nchemba hali inayokifanya chama kutumia nguvu kubwa kushughulikia suala hilo, pia wamekuwa wakimshutumu kwa uamuzi wake wa kwenda kufanya mkutano huko Singida hadi kusababisha mauaji.

    Pia umetokea msuguano kati ya Mbowe na Zitto kutokana na uamuzi wa Zitto kususia kutoka nje ya Ukumbi wa Bunge pamoja na wabunge wengine wa CHADEMA baada ya kutokea msuguano kati Tundu Lissu na Werema, inasemekana siku hiyo Mbowe ambaye hakuwepo Bungeni alimtumia sms Zitto akimshutumu Zitto kwa uamuzi wake wa kubaki ukumbini wakati wenzake wanatoka nje, hata hivyo inasemekana Zitto alimjibu Mbowe kuwa suala lile lilikuwa kati ya Lissu na Werema hivyo lilikuwa halimhusu yeye,

    NOTE: Kama hali iko hivi mapema itakuwaje wakikabidhiwa nchi, si watachinjana hawa

    Nawasilisha!!!?
     
  2. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    unawasilisha umbeya?
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unawashwa....Source: Ndugai
     
  4. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama ni kweli tutaaminije uyasemayo??? Source plz...
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Threads za kuanzia saa 4 usiku ndio madhara yake, kiloba cha ngapi mkuu hicho?
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    mimi nilidhani ni TUNTEMEKE ila km ni wewe huo ni mtazamo wako basi upo sahihi kivyakovyako mm nakuunga mkono lakini subiri wenyewe na mvua ya MITU.................. na wengine watamlaumu Bw mdogo Zitto wakati alikuwa sahihi kabisa ishu ya Meli ilishashughulikiwa na serikali mimi napita
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    leo Nape kakulipa vizuri enh!
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Utoto mtupu!
     
  9. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upuuzi mtupu
     
  10. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    The same old song, tumewazoea. Tafuta nyimbo nyingine.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Lisemwalo lipo...
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,371
    Trophy Points: 280
    CHADEMA haikabidhiwi nchi bali inachukua nchi.
    Aisee kajipange upya, hii imebuma.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukiwashika patamu magwanda tazama wanavyoporomosha matusi! kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,371
    Trophy Points: 280
    aisee mmepatikana this time mpaka mmefikia hatua ya kujitekenya na kucheka wenyewe.
     
  15. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Leo kuna wachina wamekutwa katika harakati za kuchimba madini,kwenye mbuga ya wanyama ya Katavi pasipokuwa na mkataba maalumu...Upande wa pili watendaji ambao ndiyo wenye chama tawala wako bize kwenye mitandao,wakiwachafua viongozi wa upinzani.
     
  16. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngome zote za CCM zimevunjwa,
    CCM wamebaki na Mahakama,
    CCM wanatumia Cellphone intercetor,
    Ili kufanikisha suala la kuwapeleka watu mahakamani.

    Itabidi waje wataalamu wa simu wa ScotlandYard,
    Simu ya Mwigulu Nchemba na Simu ya John Mnyika,
    Zichunguzwe kitaalamu,
    Katika mitambo watafukua ukweli,
    na kuweka wazi source and destination ya kila simu,
    miezi miwili yuma kabla ya tukio, siku ya tukio na kuendelea
    Kila transaction ya simu huacha Foot Prints ya source yake,
    kam kulikuwa na interference yeyote itaoneka humo,
    pia Cell tower husika nayo itakuwa registered.

    Utaona SMS inatumwa kutoka Dar wakati mweny simu yupo Singida.

    CCM mmeanza sisi tutamalizia,
    Kabla ya 2014 kutakuwa na mitambo ya aina hii kwa maelfu ya kunasa simu Tanzania,
    Mazungumzo ya siri ya serikali ya CCM katika vikao vyao vya kiharamia,
    yote yatawekwa kwenye You Tube, hili ni lazima litokee.
    A little bit modification ya Cell Phone Interceptor itawezesha kunasa sauti kutoka microphone ndani ya mikutano ya siri.
    Kati yetu na CCM nani anapenda siri zake kutoka ndani ya vikao zisivuje???????????

    Ukiwa na nyumba ya vio usianze kurusha mawe,


    Types of Cell Phone Interceptors


    Millions of people use monitoring systems and devices for several purposes. Monitoring systems and devices have been around for quite some time and are designed to increase the level of security and protection in facilities. Among the technologies that the [COLOR=blue !important][FONT=inherit !important][COLOR=blue ! important][FONT=inherit ! important]cell [/FONT][/FONT][FONT=inherit !important][COLOR=blue ! important][FONT=inherit ! important]phone [/FONT][/COLOR][COLOR=blue ! important][FONT=inherit ! important]industry[/FONT][/COLOR][/FONT][/COLOR][/COLOR] created, the cell phone interceptor is what experts consider one of the most innovative and valuable.
    Cell Phone Interceptors Used for Monitoring

    The cell phone interceptor is one of the latest inventions that the cell phone industry introduced. The primary aim of developing this unit is to intercept or capture [COLOR=blue !important][FONT=inherit !important][COLOR=blue !important][FONT=inherit !important]mobile [/FONT][/FONT][FONT=inherit !important][COLOR=blue !important][FONT=inherit !important]phone[/FONT][/COLOR][/FONT][/COLOR][/COLOR] conversations. The person with this unit can call and listen to the sounds and voices in his or her surroundings, which works even if the target is not using his or her own phone. Because they are so technical and valuable, an increasing number of persons who have positions of authority are seeking cell phone interceptors that can help them capture targets.
    Many cell phone interceptor models are currently being marketed for public purchase. Those who work in government agencies and handle special investigative cases are urged to find the right interceptor unit. The good news is that because there are so many models being marketed, getting the right one is easy.
    [​IMG]
    The SecPro Cell Interceptor

    One of the most popular units ever introduced is the SecPro Cell Interceptor. Several reviews claim that this is one of the most effective GSM cellular interceptors that function off-air. SecPro Cell Interceptors are available anywhere in the world, from small to large retail outlets and stores.
    The SecPro is valued for several good features. It possesses an intercept system that is very active. It is undetectable and performs at a very high standard. The SecPro can even be upgraded to carry a number of advanced capabilities. Also, this interceptor is powered with multi-channel and recording features.
    SecPro Cell Interceptor’s wonders are not just limited to what is being said. Its designers and developers have maintained that unlike the other interceptor models, this product is built to receive and process signals detected from GSM digital cell phones and it comes with a built-in RF triangulation locator that is sophisticated in style and form. The locator works effectively to catch signals with GPS accuracy. In addition, PC and DSP software is built into the system itself. This feature allows algorithms to be processed easily and quickly. The software even comes with special Windows based capability that allows an operator to do the interfacing comprehensively and intuitively.
    The GSM Cellular Interceptor

    Another great cell phone interceptor model is the GSM Cellular Interceptor, designed with advanced monitoring features. This product intercepts cellular signals and traffic, and while SecPro is sophisticated in style, this tops the list of the most advanced. Perhaps the best thing about this product is that it can be customized to fit certain specifications. Thus, those who use or buy this highly innovative technology can truly benefit from the capabilities that it has to offer, while enjoying the features they like.
    These items are currently marketed from different areas in the world at highly varying prices. Try to do some budgeting before purchasing one.
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,371
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa tumeshikwa patamu that why tukishindwa hoja tunawatusi wale wenye hoja kuwa "sio kila mwenye nywele ana uwezo wa kufikiri,
    Tumeshikwa patamu mkapa wapinzani wetu wakisema wana uchungu wa taifa hili sisi tunawaambia waende leba kujifungua.
    Tumeshikwa pabaya mpaka tunatunga msg na kujitumia na kuzusha kuwa tumetumiwa na kutishiwa na wapinzani wetu.
    Tumeshikwa pabaya mpaka tunaomba muongozo katikati ya hotuba ya wapinzani wetu na kuomba baadhi ya pages za hutuba husika zisisomwe mbele ya watanzania.
    Aisee tusameheni msitushike pabaya hadi kufikia hatua ya kuacha kujadili hotuba za mawaziri na kuanza kushambulia wapinzani ambao hawana dola. Inshort tumepanic.
    Tunaomba msamaha wakuu.
     
  18. M

    Mwanandani Senior Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio lazima wote tuongee,wengine wabaki na mamazao nyumbani,humu tunaitaji watu wenye uwezo waku fikiri nakuficha ufinyu wa akili zao.
     
  19. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napita tu maana sina ushahidi wowote wa kuunga mkono hoja au kukanusha ila kama ni majungu nakuone huruma mkuu kwa kusambaza umbea ambao sidhani kama unajenga au unabomoa wenzako wanataka kuangusha mnara wa babeli 2015 wewe unautetea kwa nguvu zote, kazi ipo tuna safari ndefu sana labda tupewe tena miaka 10 mpka 2020 watu wajielewe kwanza maana naona watu bado wananunuliwa kwa chips tu.
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na bado! Zitto vipi mbona hajasusa?
     
Loading...