Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro na Malawi: CIA NA Chevron wako ndani ya Malawi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by the circus, Oct 10, 2012.

  1. t

    the circus Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mama kama ni karata bas naona anacheza na Queen of Spade.

    Intel niliyonayo tayari advance team ya jamaa watu wa Chevron kwa kupitia mgongo wa jamaa wa CIA wako on the ground kwa kisingizio cha kufanya mazungumzo juu ya uwekezaji

    Lakini kutokana na iterinary yao ni kuwa watatembelea makao makuu ya jeshi la Malawi, watakwenda kutazama hilo ziwa na jamaa wa Chevron lakini ukitazama list ya hao waliokuja toka US ni wazi hawa si wawekezaji bali these guys are in a war mode na mama naona she wont give up easily.

    Sie bado tunatishwa hata kujenga barabara kule serengeti na NGO za Kenya, Je hawa jamaa wa Chevron wakianza kufanya vitu vyao tutawaweza?
     
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Sijakuelewa
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    sie tuna Mungu
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Source please!! ila mama banda hawezi kuachia ZIWA lake kwa dhaifu.
     
  5. S

    Shembago JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesomeka kidogo funguka zaidi!
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu jazia nyama hii thread yako ili ieleweke. mia
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    na hawa jamaa itakuwa ndio wanajua ni kwa nini ramani zote zinazoonekana huko 'duniani' ukiondoa hii ya kwetu tuliyotoa juzi zinaonyesha ziwa lote likiwa Malawi.
    wamefanya timing ya uongozi uliopo na unaona jinsi tunavyojichanganya tayari. ziwa liko most likely kupotea
     
  8. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    hata mie intels zangu zinasema jamaa wa GAZPROM wapo na KGB kwa ajili ya kuangalia uwekezaji na wako na waziri wa viwanda na biashare pia wako na waziri wa nishati wanatembelea maeneo ya namtumbo na watapita kucheck chanzo cha maji toka lake nyasa na ule mto unaopeleka maji ziwani wanadhani ikiwezekana watau-divert upeleke maji maeneo watakapoanzisha visima vyao in-case mama atachukua ziwa ili uwekezaji wao usikose maji....

    siwezi kutoa source za intels zangu coz they are still on the ground naweza kuwaletea matatizo.
     
  9. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii habari ina uzushi ndani yake mara KGB, mara CIA mara Chavron. Acha uoga pigania haki yako! Huu ni wakati wa kuleta wawekezaji wetu watuchimbie gas na mafuta mpaka katikati ya ziwa
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    :A S-coffee:
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Raisi wao anaweza kufanya maamuzi magumu,
    wetu anachekacheka na kusema eti UPINZANI ndio unataishia vita.
    Muda huu angekuwa kisha kimbilia China na Urusi kuomba waingilie kumsaidia kupata utatuzi wa mpaka wa ziwa KYELA
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Malaria inapaanda weee inapungua, inapanda weeee inapungua!
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180

    Udhaifu wa huyu Vasco ndio unatuponza!!! Inaelekea huyu mama anataka kumpa kichapo huyu DHAIFU ili aongeze kukubalika kwake kwa wananchi wake kwenye uchaguzi wa urais ujao!!
     
  14. T

    Tetra JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni kama umeninöng'oneza sikioni peke yangu,,hebu rudia kidogo
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ataliachia tu lol
     
  16. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Hujaelewa nini?
    [Chevron=CIA]+Malawi =Preparation for war!
    Mafuta lake Nyasa
     
  17. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marekani hata wakihongwa na Malawi hilo ziwa hata siku moja hawachochea au kuingilia hiyo vita. pigana kinyama bila uoga wa waiswasi.
     
  18. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni taifa huru lenye misingi imara iliyojengwa tangia uhuru wake. Taifa hili linajivunia umoja wake, nguvu kazi yake, na ushirikiano wake mzuri na mataifa mengine yakiwemo majirani zetu. Kwa hiyo katika hii vita, aingie Mmarekani na Muingereza, ni lazima tutawahsind tu. Najua tunasupport ya Mugabe moja kwa moja.
     
  19. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,331
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    MI nawasiwasi dhaifu aliisha chombeza kwa yule mama, kwanini anajiamaini hivyo? Isije ikawa naye huwa anaongea na dhaifu akiwa hana nguo?
     
  20. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utumbo mtupu hapa; bure kabisa!!!!!!!!!
     
Loading...