Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro mpaka waTanzania na Kenya eneo la TAVETA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Feb 27, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kuna habari kuwa wakenya wamefunga mpaka na kuzuia magari yote yanayoingye Nchini Kenya,habari zenye
    utata mkubwa ni kuwa wakenya hao wamefunga mpaka kwa kutumia magari makubwa semi trailars.awatendewi haki

    Madai yao ni kuwa hawatendewi haki waingiapo TZ ,na wanatoleshwa ushuru wa dola 200 za kima wa rekani wakati wenzao waKiTZ hawalipi hela hiyo.
    Je hizi dola mia mbili zinaingia serikalini au ni ule uzoefu wa kupata chochote ili uvuke mpaka ? Na sasa zinataka kutokea puani.
     
  2. D

    DOMA JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mmh hapo sitta na membe
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Mkulima amepata soko la uhakika Kenya,sisi wenyewe kwa fikra finyu na njaa zetu za kipumbavu tunavuruga mambo. Where is the leadership? Who wili provide leadership?
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa na wagonjwa wao watafanyaje maana tunawapokea hapa Mawenzi na kule KCMC! Kuna wale wa kutoka Mambasa waloziba niniliu mtaalamu yuko Moshi nani atawasaidia?
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Please change your heading/title.No correspondences!
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu mgogoro ulianza tangu wiki iliyopita. tatizo ni ongezeko la malipo ambayo malori kutoka Kenya yanatakiwa kulipa yanapoingia Tanzania.
    Anyway, Mkuu Mwiba, mbona ulipotea sana?
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hali labda sukari itachuka bei.......
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Au yalikuwa yamebeba Al- shabab
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    mimi niliposikia kuna vita nikatungua gwanda langu na kusafisha gobore langu tayari kwenda frontline kutetea taifa kumbe ni mgomo na utata wa kulipana rushwa hapo mpakani?? heading should match with the body!!
     
  10. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, wa kutoka Mombasa wameziba niniliu gani?! Hebu fafanua hapo vizuri tuelewe...!!
     
  11. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Nimetizama taarifa kuhusu mzozo huu KTN tv jana(makala inaendelea leo). Malori, mengi ni semi trailer yanavuka mpaka tupu kuchukua mazao Tanzania, jamani anayefaidi si mkulima Mtanzania. Viongozi wetu kwa hili for once provide leadership.
     
  12. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukikua mkubwaaaa, utajua.

    Ni ugonjwa wa wakubwa.
     
  13. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    magamba at work
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sitta ulijipeleka Namanga au ulikuwa unaenda Arusha kuendelea kujipendekeza kwa wasio kutaka?
     
  15. H

    Hute JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Wakenya hawana uwezo wa kupigana vita na watz, uwezo wao umeishia kwa al shababu na mungiki...hata hivyo, hilo ni tatizo dogo sana kwa east africa....hakuna siku hata moja kenya and tz watapigana...kupigana ni uamuzi unaochukua busara na tafakari nzito,si haraka haraka tu.
     
  16. d

    dav22 JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    utata mtupu hii ishu
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Kule si walishapandisha bendera ya kenya? Sasa mpaka upi tena?

    Mpaka ulistahili kuwa himo
     
  18. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,635
    Likes Received: 1,518
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata mimi heading ya thread ilishanichanganya sana. Habari zote sijui za u-CCM, u-CHADEMA, u-Yanga, u-Simba, n.k. zilitoweka nikabaki na wazo moja tu - TANGANYIKA YANGU. Kisha nikakumbuka Force Number yangu ya JKT (Mafinga chini ya CO Mlai). Mwisho kilichonitia hasira zaidi ni kwamba eneo tajwa ndipo yalipo makaburi ya babu zangu toka enzi. Wakati naendelea ku- peruse labda order imetoka kwenda kupambana na "nduli" yule, ooooops, kumbe mwanzisha thread ka-exagarate.

    Mungu apishe mbali tuishi kwa amani na majirani zetu. Na tunapo-post thread humu JF tuweke heading zetu vizuri jamani na zi-reflect content badala ya kutupandisha presha bila sababu.
     
  19. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    tumejipanga tuone watatufanya nini mungiki wakubwa hawa.lol
     
  20. Mussa Wangota

    Mussa Wangota Verified User

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna haja ya Serikali zote za Nchi majirani katika mipaka kuangalia na kujadili kwa makini matatizo haya. Mahusiano yaliyopo mipakani baina ya nchi na nchi kwa kiasi kikubwa si mazuri hasa mipaka ya Kenya na Tanzania. Pale namanga nilikuta mgogoro mkubwa kiasi cha kufikia mahala Wakenya kutukana na kudai ni bora EAC ivunjwe ,kisa Tanzania tumezuia chakula kuuzwa Kenya huku watu wao wakifa njaa.
     
Loading...