Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro mkubwa waikumba CHADEMA kwenye kumpata mgombea ubunge Jimbo la Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ritz, Feb 27, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wanabodi..
    Mgogoro mkubwa unakinyemelea Chadema wilayani Arumeru baadhi ya wananchama na wagombea waliochukuwa fomu za kuomba nafasi ya kupeperusha bendera ya chama hicho.

    Wagombea pamoja na wanachama wa chama hicho wanapinga kitendo cha mgombea mwenzao, Joshua Nassari kuitisha harambee na kuchangisha fedha kwa ajili uchaguzi huo wakati chama bado hakijapitisha jina la mgombea.

    Nassari, aliitisha harambee ya kuchangisha fedha Arusha alipata takribani Sh10 milioni katika harambee hiyo iliyohudhuriwa na Lema.

    Wafuasi wa Chadema waliochukuwa fomu mbali na Nassari, ni Goodlove Temba, Yohane Kimuto, Rebbeca Mugwisha, Samwel Shami Sanjari na Anna Mgwilla.

    Mchakato wa kuchukuwa fomu umefungwa juzi na jina la mgombea kujulikana Machi 3.
    Wagombea wote kwa ujumla wamepinga kitendo hicho kuwa kimekiuka taratibu za chama.

    Wagombea hao wamekwenda mbali zaidi na kusema hawapewi ushirikiano kama anaopewa mwenzao Nassari.
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Chanzo tafadhari.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JF thinker never buy utumbo like this
    try again later

    Trashed:photo::photo::photo::photo::photo::photo::A S-coffee::A S-coffee:
     
  4. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Sasa kama hawapewi ushirikiano ndani ya chama na wao wamekwishaona hilo wanasubiri nini kwa mfano?????

    Hivi wakishaanza kuwaza ubunge akili huwa hazichambui mambo kwa uyakinifu????

    Kusoma hawajui may be.......na picha pia hawaoni???
     
  5. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    me nmesoma pia gazeti la mwananchi tar 26 hii habari ipo pia. lakini mtoa mada naye aseme kama ameipata wp
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wewe ni mnafiki sana
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Source plz!!!!

    Lakini nashangaa kwanini watu hawaelewi,kwani Nasari katoa rushwa au watu wamempa hela,nadhani watu wamempa hela kwaajili ya mapenzi yao kwake...mimi sishangai watu kumpa ushirikiano Nasari,ni kitu cha kawaida kama wao hawapati ushirikiano ina maana kuwa hawakubaliki kama wagombea...na watuambie kuwa hawapati ushirikiano toka kwa nani...kama ni kwa wanachama na wapenzi wa CDM ni kweli,wengi wanamtaka JOSHUA NASARI...may be kama hawapati ushirikiano kwa uongozi naweza nikasema kuwa hilo ni tatizo na halipaswi kuonekana....vinginevyo wewe mleta uzi tupe source na usilete siasa za CCM ukadhani na sisi ni watu wanaotamani madaraka kama huko kwa majambazi....
     
  9. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Masaburi at work. Nani kawazuia na wao kuchangisha! Ni mgogoro ambao hata wao wenyewe hawaujui ni kitu inataka kutengenezwa na CCM lakini haitafanikiwa. Chadema ni Chama Makini.
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    the tale of an ignorant

    scrap! !!!!!!!!
     
  11. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimesoma kwenye Mwananchi la leo, kuna mtu anataka tu kwasababu Magamba kuna mgogoro, basi anatafutia sababu na CDM nako kuwe na mgogoro. Eti mmoja wa wagombea ambaye hakutaka jina lake lichapishwe ndie amemwambia! Peleka kwa wajingawajinga wa Magamba ****** kama huu ndio watakuamini.
     
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawa ni Watu aina ya John Tendwa wanaokurupuka na kudai Wazee wa Kimira wamesema watamuua Lema! Linakurupuka kuzungumza utumbo kana kwamba nchi haina utawala wa sheria!
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hauna "CREDIBILITY" ya kutuletea habari za CDM. Kajipange upya!
     
  14. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hoja ya wahusika si swala la kuchangisha ama kupewa pesa kwa mwenzao hoja ni kwa nini tendo hilo lifanyike kabla Chama hakijampitisha mgombea??? Kama kweli kuna DEMOKRASIA kwa tendo hilo then the so called Democracy is raped......
     
  15. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hizi habari nimekua nazisikia kwamba Nasari anabebwa na CDM Taifa. Kuna haja uongozi taifa,mkoa na wilaya wakutane haraka na kuondoa tofauti zinazoanza kujitokeza. Kadri CDM inavyopata umarufu migongano kama hii itajitokeza sana. Uongozi ngazi zote wawe tayari kutumia
    busara kumaliza tofauti kama hizi.
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Naona suala la uraia limekwisha sasa Ritz aka Yasoda aamua kuhamia issues za chadema:photo:
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Na mleta uzi unaoneka una asili ya umbea,majungu,ushambenga,unoko,usengenyaji,nk...ati mgogoro mkubwa,nani kakwambia bwana? Acha kuleta tabia zako za ajabu hapa.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Tatizo la Pro-Chadema JF ndio ili, badala ya kujibu hoja wanaleta porojo kwenye mambo ya msingi.

    Mbona migogoro ya CCM, NCCR Mageuzi, CUF, mnaijadili kwa kasi ya ajabu, kubalini ukweli Arumeru kuna mgogoro.
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    you are suffering from ignorance-fobia
     
  20. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ao waliochukua fomu wawe na hekima kijana nasari aldhubutu 2010 na bado anania njema ao waliofunguka muda uhu watulize mzukax wamwache chali wetu akapambane.kama na wenyewe wana jeuri waitishe haraaambeeee.
     
Loading...