Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro mkubwa CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jun 2, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kuna tetesi kubwa zimezagaa hapa Dar na Zanzibar kwamba chama cha wananchi CUF kina mgogoro mkubwa wa chini kwa chini wa uongozi.Inadaiwa Naibu Katibu mkuu wa chama hicho Julius Mtatiro anaweza kufukuzwa wakati wowote ndani ya chama hicho.

    Taarifa zaidi za ndani zinasema kwa zaidi ya miezi mitatu sasa Mtatiro amekuwa kimya kabisa na wala hasikiki kama ilivyokuwa kipindi Lipumba akiwa marekani.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mtatiro alishaambiwa hapo hapamfai.Wanataka kumtumia halafu wamtupe kama BIG G.Mark my words
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mambo ya wafu waachieni wafu wenyewe!
     
  4. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Sasa asike wapi chama hakina oparesheni, mikutano ya hadhara wala maandamano?
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Lunacy like TUNTEMEKE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wakishatumia pedi zao wasitupe barabarani wapeleke chooni tena cha shimo.
     
  7. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutokana na vuguvugu la wana uhamso kule zenji. Huyo ilikuwa ni lazima wamngoe, maana hicho chama kina mwelekeo wa ibada za kule zenji.
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Cuf hawana hela ya kuchezea kwenye mihadhara mkuu
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ndiyo nini mkuu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. i

    ibange JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Karibu Chadema Mtatiro before it is too late
     
  11. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    juzi kati mtatiro alimpiga mtu ngumi...
     
  12. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aje CDM kadi yake iko wazi pia na gwanda. Wengi wamejivua magamba na kuvaa magwanda. Usiongope hata baba wa Taifa JK Nyerere alivaa gwanda wakati wa harakati za kutafuta Uhuru wa Tanganyika.
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Julius na Cuf wapi na wapi?
     
  14. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huyu mtatiro aliingia choo cha kike ahame mapema ataaibika
     
  15. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si aende kwa magamba manake najua ccm na cuf ni wafuasi au pete na kidole.
     
  16. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du hii kali,ko jina la Julias linafaa chama kipi?na majina gani yanafaa Cuf?
     
  17. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Jina Julius linafaa chama kingine chochote isipokuwa CUF na Uamsho yao. CUF kunawafaa hawa wafuatao:-

    (i) kwanza uwe na chuki na hasira kali na makafir na uwe tayari kuwauwa au ukishindwa kuwauwa basi nuna au wadharau au usishirikiane nao kokote walipo kwani hawastahili kuwepo chini ya jua.

    (ii) Uwe tayari kuitetea na kuisimamisha dini kwa nguvu zote dhidi ya dini zingine katika nyanja zote iwe katika siasa, sirkali, n.k.

    (iii) Unafiki, uongo, uzushi, propaganda chafu, uzandiki, husda, dharau, kejeli, umimi na mengineyo yanayofanana na hayo ndio silaha na mtaji mkuu.

    (iv) Mwarabu ana thamani kuu kuliko binadamu mwingine yeyote kwani ni vitukuu na utakaloambiwa na mwarabu fanya bila kusita hata kama ni kuuwa.
     
  18. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    July you are welco to the jezy team!
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ok time will tell
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    atajuta kwa nini hakumsikiliza Mbowe
     
Loading...