Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro mkubwa Arusha Chadema waendelea kufukuzana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Feb 6, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.
    Baadhi ya viongozi wa Chadema kata ya Elereai, wamepinga kufukuzwa kwao madarakani na kuhishutumu kamati ya utendaji ya wilaya chini ya Mwenyekiti wake, Efatha Nanyaro.

    Viongozi wanaopinga kufukuzwa madarakani ndani ya kata hiyo ni pamoja na Mwenyeketi wa Kata ya Elerai, Dominick Mboya na Katibu wake Joseph Warioba.

    Wengine Mwenyekiti wa Wazee, Bakari Kasembe, Mwenyekiti wa Vijana, Paul Maganga, na Katibu wake, Sia Temu, Mwenyekiti wa Wanawake, Mariam Suleman pamoja na mweka hazina. Baraka.

    Akizungumza kwa niaba ya wenzake mmoja wa viongozi hao, Dominick Mboya alisema kwa mujibu wa katiba ya Chadema kamati tendaji ya wilaya haina mamlaka ya kubatilisha matokeo ya uchaguzi uliowaingiza madarakani, kilichofanyika ni uhuni na ubabe tu.

    Hizo ndio siasa za Chadema Arusha.
     
  2. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    CHADEMA Arusha,hakuna mgogoro,chama kipo IMARA,kuliko kipindi kingine chochote,
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hata hivyo siasa za CHADEMA hata ngazi ya Taifa, sio zinazosababisha Madaktari kugoma, Serikali kushindwa kusimamia
    mfumuko wa bei, Serikali kushindwa kusimamia mfumo mzima wa elimu kuanzia chekechea mpaka vyuo vikuu, na sio
    zinazosababisha kuwa na serikali ambayo kimsingi haiwajibiki na kitu chochote kile zaidi ya kusubiri skendo ziibuke waanze
    kuzifukia.

    Tunahitaji kusikia ni namna gani siasa zinazosababisha matatizo hayo kwa uchache na kwa haraka zinavyobadirika
    ili wananchi tupate unafuu wa maisha.

    watu tumechoka sana hapa msituletee bla bla zenu alaaa.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh... kumbe kata??
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nanyaro uko makini sana!
    Hongera kwa kumjibu fasta huyu kuwadi wa Makabaila!
     
  6. R

    Rwechu Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongera nanyaro kwa kuzima uzushi. Big up
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kichenchede!!!
    [​IMG]
     
  8. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo hawajashika dola je wakishika?
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mateka wa Mbowe sikushangai, sasa apo umakini wake upo wapi?
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    Huwezi kukubali wakati wewe ndio ulikuwa Mwenyekiti kwenye kikao cha kuwafukuza wenzako!
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yale yale ya NCCR - Mageuzi na DAVID KAFULILA, CUF na HAMAD RASHID. Hatuwashangai, ndiyo tabia zao wapinzani siku zote tangu walipoanza akina MREMA.
     
  12. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi ya uzushi na uzandiki imekushinda, Anza upya hapo sipo.
     
  13. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Wakaribisheni CCM (They are recycled toilets good for CCM)
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Lo!!! Hii Picha ya nini sasa, au ndio inaelezea namna CCM walivyoshikamana na wanasivyo na migogoro??
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watamfukuza hata Baba yao mzee EDWIN MTEI.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    Efatha Nanyaro ni mnafiki sana viongozi wa aina hii ni hatari sana..

    Kwenye magazeti ya leo amekiri mgogoro huo upo na kasema wote ambao hawakuridhika na uamuzi huo wakate rufaa ndani ya siku 42..

    Saizi hizi humu JF anakanusha cha kushangaza zaidi Chadema-Kata wanamfia eti kajibu vizuri.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa hadhi yako hayo hayo ni majibu ya kihuni.toa ufafanuzi wa kilichotokea ili jamii iseme.wewe unaanza kujitetea.
     
  18. d

    davidie JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kufukuzana na kulea waovu lipi bora? mnalea chenge,lowasa,jairo na wengineo kibao kisa mnaogopana. kwa upinzani hakuna kuleana ni timua timua tu ukienda kinyume na chama hawalei pimbi
     
  19. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Ritz,wewe si upo kazini kuichafua CHADEMA?huwezi kushindana na ukweli ukashinda,
    Sio tu nilikuwa mwenyekiti hadi sasa mimi ndio Mwenyekiti,na chama hakina mgogoro,period.
     
  20. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Jamii ielewe kuwa CHADEMA haina mgogoro,unataka jibu gani zaidi ya hilo?sijibu unavyotaka wewe najibu ukweli,na ukweli ni kuwa hakuna mgogoro.
     
Loading...