Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro Chuo Cha St. Joseph Songea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magarinza, Jul 28, 2008.

  1. M

    Magarinza Senior Member

    #1
    Jul 28, 2008
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna habari za kushangaza sana kutoka katika chuo kimoja cha St. Joseph kilichopo hapa Ruhuwiko Songea juu ya madai ya wanafunzi kulazimishwa kulipa kiasi cha shs 20,000 kwa wanafunzi wa shahada na shs 15,000 kwa wanafunzi wa stashahada kwa kila muhula na kisha fedha hizo kupelekwa NACTE kwa shughuri isiyofahamika.

    Kama hiyo haitoshi, wanafunzi hawa pia wamelazimishwa kukilipa chuo kiasi cha shs 10,000 kwa kila muhula, eti ni malipo kwa ya gharama za chuo kuwatembelea wanafunzi hawa wanapokuwa wamekwenda kwenye mafunzo ya vitendo (Field).

    Na kingine cha ajabu wanachodai wanafunzi hawa ni kitendo cha chuo kugoma kuwarudishia wanafunzi wanaomaliza stashahada mwezi huu July fedha yao waliyolipa kipindi wanajiunga na chuo hicho shs 50,000.
     
  2. H

    Haika JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wamkiuliza wahusika wanajibiwaje?
     
Loading...