Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgodi wa North Mara "Tatizo ni Mkuu wa Wilaya"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Murrah, Jun 13, 2011.

  1. M

    Murrah Senior Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matatizo yaliyopo katika mgodi huu kwa kiasi kikubwa yanasabisabishwa na mkuu wa willaya.
    1. Kwa kushirikiana na Mbunge ( Kilaza) Kuamrisha wanaanchi kukubali matakwa ya magodi bila kunzigitia maslahi ya vijiji au taifa.
    2. Kushirikiana na baadhi ya wafanyakazi wa mgodi kuvunja sheria za nchi, kama za manzigira umwagaji wa vifusi ovyo, maji machafu yanamwagika kila kona, uahamiaji watu wa toka nchi jirani anawapa vibali kufanya kazi nchini bila kufuata sheria na ajali anasaidia ukadamizaji kila kitu kinapelekwa kwake.
    3. Kukubali kufanya kazi kama mwajiliwa mgodi, kushiriki vikao vya mgodi vya unyanyasaji wa wananchi, anatumia 50% ya muda kwenye mambo ya mgodi na watu wanaofanya kazi nchini bila vibali.

    Huyu anafanya kazi ya nani ya Tanzania au Makaburu

    Naomba kuwakilisha
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi unawezaje kusema yote hayo yanasababishwa na mtu mmoja? mi nadhani ni uzembe wa govt kufatilia utaratibu wa management ya mgodi. Anyway, labda wewe una updates ambazo hatuna, basi tuelekeze...
     
  3. M

    Murrah Senior Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tembelea ofisi yake ujionee mwenyewe
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Migodi mingi nchini haitendi haki. Ila huo wa North Mara uko sehemu yenye vugu vugu lisilotaka kudhulumiwa, kwa hiyo ndo maana vurugu haziishi. Nenda Buli, nenda geita, nenda Nzega nenda Buzwagi its the same stori. HR wa kibongo ndo wapuuzi kupita, unakuta mzungu toka canada analipwa Milioni 40 kwa mwezi na hizo zinakuwa deposited moja kwa moja kwenye account yake, mbongo ambaye ndo anapiga kazi analipwa Milion 3 hadi 8. Jamaa wakitaka kumpandishia mshahara huyu mbongo, HR wakibongo full kubana ( ni stori ambayo rafiki yangu ndo yalikuwa yanamkuta hayo).
    Cha msingi viongozi wetu wengi hawana uzalendo! wanatakiwa waweke viape mbele kwa wananchi! hawa jamaa wa migodi ukiwaweka sawa, unaweza kujikuta ndani ya miaka 5 una vyuo vikuu zaidi ya vitano full equiped kila kitu. Miundo mbinu safi, maji ya uhakika, umeme na watu wangepata wapi jeuri ya kufanya fujo. Lakini kwa vile viongozi wetu wanaingia kwenye siasa kwa nia ya kuibia wananchi na nchi haya yote ni ndoto.
     
Loading...