Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgeni wangu anasema....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Oct 17, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Chini ni email ya mgeni wangu wa zamani baada ya kumtumia Newsletter..

    ======
    Thank you for the information on a TZ safari. I will not visit TZ and spend my money there until Kikweti gives up his plan to build a road across the northern area. I can visit lots of other African countries, I don't have to go to TZ.Best Regards,
    ****
    ====

    Sasa nabaki najiuliza inawezekana Tanzania tunakosa watalii kwasababu ya mpango wa ujenzi wa barabara ya Serengeti.
     
  2. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani barabara ya Moro-Iringa imeathiri vipi mbuga ya Mikumi mkuu? Je hilo eneo wanalokatiza nyumbu haliwezi kutengwa kukawa na kipande cha rough road na pia wakati wa migration ya nyumbu pakafungwa kwa muda? Je kuna mbadala wa hii barabara?
     
  3. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha kugive up, the plan is there but the 50 kms distance in the park will be underground. Waseme jingine.
     
  4. Niwemugizi

    Niwemugizi JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 910
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Huyo takuwa ni mtalii maskini, watalii wa ukweli wanashuka na ndege KIA then wanachukua vile vindege vya Caravan wanadondoka mbugani na huko wanaendeshwa kwenye mbuga na magari ya watalii sasa yeye na umaskini wake anataka kutembea kwa gari kutoka geti la Ngorongoro pale Karatu mpaka geti la Fort Ikoma kule Serengeti? Mwambie kuwa we dont have a plan to build a road and you can go and visit another country with tamac roads in the national parks kama kweli hizo nchi zipo
     
  5. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Wameshindwa kujenga flyover DAR, ni underground Serengeti?
     
  6. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Kama sijakosea, hukumwelewa mgeni alicho sema. Mgeni amechukizwa sana na mpango wa KIKWETE kuenga barabara ya lami Serengeti, na amesema hatatembelea TZ hadi hapo kikwete atakapobadili mpango wake wa kujenga hiyo barabara.
     
  7. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Ndiyo, kuna barabara mbadala; Visit
    http://www.savetheserengeti.org/wp-content/uploads/2010/06/Serengeti_map.jpg,
    na madhara ya hii barabara vist.http://www.savetheserengeti.org/materials/Sereng_Biodiversity_Program.pdf
     
  8. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kingmairo..daahh..ulichandika hapa ni Bongo?labda Rais awe Dovutwa..!!
     
Loading...