Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgeni wa mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kilahunja, Dec 27, 2011.

  1. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ebu sikia hii, jamaa kamtongoza rafik kwa mda kama miez 6, dem kamkubalia tangu novemba..now wamekuwa wapenz ila dem hamuelew mshkaj sa iv ham2mii mesej kila siku kama zaman, inaweza pita siku mbili hawajawasiliana, hii imekaaje wadau, 1.jamaa hana crdt
    2. Kashagundua dem kazama tayar hvo anapima upepo
    3.au ndo ugen wa mapenz kwa dem kwamba kila cku lazma ajuliwe hali
    N:B JAMAA BADO HAJAMMEGA DEM WAKE..
    Demu anataka ushaur afanyaje kukabiliana na hi hali na atak kuonekana kapenda sana coz si unajua mwanaume/mke akijua anapendwa sana.
     
  2. p

    pilu JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda huyo mwanaume atakua yuko anakimbiza mwenge mikoani{nahisi sina hakika na kazi yake mvulana} ndomana anakosa muda wa kum sms mpenziwe so avumilie trip ziishe asihofu.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    naomba namba ya huyo dem nimpe tricks
    lazima nimpe yeye ili zifike za moto moto.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Like, like

     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani kwanza huyu binti alikua anajihashua ili asionekane arage la Mbeya,jamaa kachoka bint hakujua kama wako wengi sasa basi amuwache amalize na huyoalokua nae sasa, akishamaliza ata rejea kwake... au asonge mbele.
     
  6. Loreen

    Loreen Senior Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonekana men hayupo serious
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    demu ,manzi, utoto huu upuuzi mtupu
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    happy new year
     
  9. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    thanx..ntafkisha ujumbe
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dah..mwaga tu maushaur ntamfikishia maujumbe
     
  11. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh, inawezekana
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Huyo mdada ampigie simu boifriend amuombe wakutane face to face...then walizungumzie hilo suala. Hapo atajua mbichi na mbivu!!
     
  13. marida

    marida Senior Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana manzi mwingine,mwambie amwepuke tu.
     
  14. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kwamba akikaa baada ya sikumbil anarud kwa mbwembwe anapigiwa simu wanalonga usiku kucha akiulizwa mbona hukuntafuta anajibu hakuwa na pesa, jamaa ni mwalim wa sekondari.
     
  15. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamaa ni mwalimu na mara nying ikifika karibia na mwisho wa mwez ndo huwa na juhud bt katikat kimya kinakuwa kingi, ndo mana dem haelew je ni ukata au?
     
  16. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    muulie dada usije kuta matumizi yake sawasawana serikali ya jk ndimo maana jamaa anapiga mahesabu
     
  17. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    muulize dada usije kuta matumizi yake sawa sawa na serikali ya jk ndio maana jamaa anapiga mahesabu
     
  18. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamaa anadengua kabla hajala mzigo??something is wrong
     
  19. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kama huyo dada anampenda kwa dhati huyo mwanaume mwambie amtafute na waliongee hilo suala nahisi wataelewana jinsi ya kujuliana hali kwa namna nyingine zaidi ya simu.
     
  20. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145

    Mmmmmmh! Je kuna ukweli juuu ya hili?
     
Loading...