Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MGENI RASMI KATIKA PICHA MH. Amani Karume na Wadau WAKATI WA DICOTA 2012

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Sep 2, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=1][/h]


    [​IMG]
    Mgeni rasmi katika mkutano wa DICOTA 2012 Chicago, Rais mstaafu wa Serikali ya mapinduzi Zanzibar Mhe. Aman Karume na mkewe wakiwa katika picha ya pamoja na Balozi wa Tanzania Nchini Marekani Mhe. Mwanaidi Maajar pamoja na Maafisa wa Ubalozi Abbas Missana (kushoto), Dr. Mkama (kulia) na Brigedia Maganga (wapili toka kulia)
    [​IMG]
    Mgeni rasmi Rais mstaafu wa Serikali ya mapinduzi Zanzibar Mhe. Aman Karume na mkewe wakiwa katika picha ya pamoja na viongozi wa DICOTA.
    [​IMG]
    Mgeni rasmi Rais mstaafu wa Serikali ya mapinduzi Zanzibar Mhe. Aman Karume na mkewe wakiwa katika picha ya pamoja na kamati ya maandalizi ya DICOTA 2012, Chicago
    [​IMG]
    Mgeni rasmi Rais mstaafu wa Serikali ya mapinduzi Zanzibar Mhe. Aman Karume na mkewe wakiwa katika picha ya pamoja na wadhamini wa DICOTA 2012.
    [​IMG]
    Mgeni rasmi Rais mstaafu wa Serikali ya mapinduzi Zanzibar Mhe. Aman Karume na mkewe wakiwa katika picha ya pamoja na Mhe. Mwananidi Maajar na Balozi Bertha Semu Somi
    [​IMG]
    Mgeni rasmi Rais mstaafu wa Serikali ya mapinduzi Zanzibar Mhe. Aman Karume na mkewe wakiwa katika picha ya pamoja na watdogoo
    [​IMG]
    Mgeni rasmi Rais mstaafu wa Serikali ya mapinduzi Zanzibar Mhe. Aman Karume na mkewe wakiwa katika picha ya pamoja na washereheshaji, Madjs na Peter Msechu.
    [​IMG]
    Mgeni rasmi Rais mstaafu wa Serikali ya mapinduzi Zanzibar Mhe. Aman Karume na mkewe wakiwa katika picha ya pamoja na wapiga picha.

    Picha na VIJIMAMBO
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kwanza Mh. Kinana alikuwa DMV kufungua Tawi la CCM
    Pili sasa Mh. Karume DIKOTA Minnesota

    Pesa zote ni Serikali ya CCM inazitoa

    Ukaingalia ziara Nyingine
    Mh. Rais yeye yuko Ethiopia Kilioni
    Mh. Makamu wa Rais Mkutanoni IRAN - Mkutano wa Non-Alignment Meeting
    Mh. Katibu Mkuu wa CCM - Mkutano wa Socialist Countries uko Europe
    Mh. Speaker wa Bunge yuko Mkutanoni Europe kuhusu Government's (will up-to-date)

    * BILA KUMSAHAU KAKA *** DIAMOND Presidential Approved Invitation
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kutokana na matumizi ya hovyo hovyo ya hawa jamaa ndio maana nchi inakuwa na double digit inflation!!
     
  4. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du!! Peter Msechu Kitambi kaa bwanyenye!!
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Due ndejembi nawewe ni gamba?????
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ama hakika kodi zetu zinakiona cha moto. du!
     
Loading...