Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgeni.........mgeni..............mgeni.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Decapitator, Jan 4, 2012.

  1. Decapitator

    Decapitator JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habarini wana JF!
    Ndio kwanza nimeingia kwa janvi!, msemaji mpyaaaah,.

    Msaada wa kurukaruka humu janvini kwa raha, heshima na taadhima! Ndicho nnacho kiomba!

    With due respect!
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Mhusika. Kumbuka tu kwamba vigezo na mashart kuzingatiwa.

    Sijui unajihusisha na nini? Lol...
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana JF!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  5. Decapitator

    Decapitator JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    akhsante sana!
    mimi ni mhandisi upande wa teknolojia ya mawasiliano!!
     
  6. Decapitator

    Decapitator JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    akhsante mkuu
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF
     
  8. Decapitator

    Decapitator JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ahsante sana
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh unajua kwa kiswahili baadhi ya maneno hubadilika sana km hiyo kazi yako ila km ungesema kwa kiingereza ingekuwa rahisi..
    Anyway...KARIBU SANA MKUU
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    karibu sana
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    pita ndani...
     
Loading...