Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgeni Huyu Mgeni

Discussion in 'Entertainment' started by bhageshi, Nov 10, 2011.

  1. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF mie nipo mbari saaaaaaaaaana na vituo vya burudani sehemu nilipo labda mzizimkavu ndio anaweza fika maana yeye hutafuta mizizi ya tiba mbadala. Naomba mwenye link iwe youtube, daliymotion au yeyote ile ya huu wimbo wa Mgeni ulioimbwa na John Komba na kundi zima TOT. wimbo huu hunikuna sana hasa shooting yake we acha kabisa lile toto lenye nguo nyekundu likitikisa tikisa ule u---ja. Nisaidieni niweze download huku nilipo niburudike mwenzenu...Mgeni amekwenda kukaaa chumbani, chumba cha baba na mama, mgeni ameumwaga upupu baba na mama wanajikuna------
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hivi ukisikiliza wimbo ule kweli unakuwa na hamu na hiyo jinsia kweli?..makubwa!
     
  3. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio hamu mkuu, ila inakuwa upupu huo na ndio maana nauomba nione upupu ulivyo
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!!!
     
  5. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    duh, kwa hiyo mkuu ule ujumbe wa wimbo haukugusi kabisaaaaaaaaaaa...ila hilo toto lenye nguo nyekundu ndio unalitaka kuliona linavyotingisha.......kweli kupambana na huyu mgeni ni kazi.
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
     
  7. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katavi mbona wacheka sana, kweli nahitaji huo wimbo nipatie kama unao
     
  8. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  9. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tehetehetehe-----C kihivyo, na huo ndio upupu sasa nataka niuwangalie kwa makini ili niuweke kwenye memory yangu jinsi unavyofanana ili nisije changanya, c unajuwa tena kitu ukikijuwa wala hakikusumbui tena.
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mrekete dumbaaa!!!
     
  11. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmhh!! FB jamani na hayo macho--- mie sijaelewa cjui ni lugha gani au misamiati ya luga ipi... nipo mbali sana nipatie huo wimbo Fb
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Wadau wakiukosa Tafuta YOUTUBE za Commedy walipokuwa Channel 5 Walishauimba Huku Mpoki akimuigiza J Komba Na Moustach Wake Utaipenda...

    Mgeni huyu kila anayegusa Kwaheri
     
  13. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...