Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgeni humu naomba msaada wenu

Discussion in 'JF Doctor' started by FredKavishe, Apr 24, 2011.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi ni men nina tatzo kubwa sana mdudu wangu akisimama kwa muda mrefu sana inaweza nikawa na mwanamke hiyo siku basi natokea na matatizo ya sehemu ya juu kuuma kama nina ngiri sijui ni tatzo gani but hutokea kila mara nikiwa na mwanamke tukiwa tunachezeaneana tukimaliza mambo tu'ndo shida inaanza hapo huo ugonjwa wa kama ngiri unakuja hapo'baada ya siku mbili mambo yanarudi normal
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole!.. Nenda hospital kwa uchunguzi zaidi.
     
  3. F

    FredKavishe Verified User

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nashukuru
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mauvivu huwa yanaandamana na kivimbe/uvimbe sehemu ya juu kidogo ya uume, ambao unaweza kuja na kuondoka? Mara nyingi Ngiri/Hernia huwa hivyo, japo si lazima itokee kila wakati/baada ya tendo la ndoa. Unahitaji kwenda muona Daktari kwa ushauri zaidi, muhimu zaidi umuone wakati una hayo maumivu ili aweze kukuchunguza vizuri uwepo/kutokuwepo kwa kivimbe.
     
  5. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Niko Samunge, vipi nikuletee kikombe?
     
  6. F

    FredKavishe Verified User

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu kunakuwa hakuna uvimbe
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Maumivu yakizidi nione :plane:
     
  8. F

    FredKavishe Verified User

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mpendwa nitajitahidi
     
  9. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu jaribu kwenda hosptal uonane na mtaalam wa magonjwa hayo
    kuna jamaa alileta malalamiko kama hayo lakini nakumbuka alisema kuwa alikuwa anapiga sana masterbution enzi zake za ujana,sasa vp na wewe hako kamchezo umekuwa ukifanya
     
  10. P

    Papizo JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Mkuu nadhani hilo tatizo ni la kawaida...labda kama hujaonana na mwanamke kwa mda fulani siku ukikutanana nae na hamu zote unakula mpaka basi lakini baada ya masaa kazaa au siku ya pili kuna kuwaga na maumivu kama hayo na kama ulivyosema baada ya siku 2 yanapotea so ni maumivu ya kawaida hayana tatizo kabisa na hamna haja ya kwenda kwa doctor....zaidi banjua kila siku hautaona hayo maumivu....nadhani huwa yanatokea kama hujafanya kwa mda fulani siku ukifanya basi hali ndio inakuwa hivyo!!
     
  11. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nimekusoma pole,ila hujawa wazi vyakutosha .uvimbe na maumivu yanatokea kwenye kichwa cha silaha au nyuma ya silaha inapoanzia.kama ni kwenye kichwa hiyo yatokana na aina yako ya mashambulizi kwa adui ,au adui kama ni huyo huyo basi hulainishi kwake kwanza.hakikisha kumwandaa mpaka vyura walie nawe ukiingia bahari haijakupwa na mcezo uwe si kutwanga bali kona ,kati ,pembeni kwa ulaini.vinginevyo unapata michubuko kwa yoyote, kwa wote au mmjoja tu.karibu
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Riwa if i may ask are you a doctor?
     
  13. F

    FredKavishe Verified User

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapana mkubwa sina hako kamchezo
     
  14. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    im an ordinary one did my answer satsfied you
     
  15. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukikutana nae mpige kimoja cha haraka kwanza,unakuwa na hamu sana na kudinda kwa muda mrefu kutakuletea matatizo.
     
  16. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    i like it
     
Loading...