Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgema akisifiwa..........!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Sep 3, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    View attachment 63708
    Hii ni mitaa ya Buguruni, Nelson Mandela Rd.
    Jamaa wanagema mafuta kutoka kwenye matenka mchana kweupee!

    Tusubiri mvuta sigara tu apite siku moja mitaa hii na barabara yote itawaka moto.
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    wana bisibisi hawa, jamaa anachunulia kwa upole maana ukiwashukia tu wanakukamua, inasemekana matanki haya yanarudi depo kwa hiyo wanaambulia masalia, lakini ukweli unabaki hapo kwamba tunasubiri llipuke ili tume ipate TORs
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ajira milioni 1 hizo
     
  4. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa jamaa wanafanya kitu kimoja cha hatari sana.Kama kawaida, wanaohusika hawana habari kabisa na hilo lakini moja likilipuka ndio utaona kila mtu anajifanya ana uchungu na kuguswa. This Country Bwana......
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mambo kama haya yaliteketeza kijiji kizima nigeria.
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Mkuu siyo kwamba hawaoni ila wanadharau tu.
    Hapo Buguruni tusubiri mlipuko kama wa Mbagala au Gongo la Mboto ndo lishughulikowe.
    Tukumbuke kuwa mafuta yanayogemwa yanaweza kuwa kichocheo tu kwa mlipuko mkubwa zaidi kwa matanker yanayopiya kuelekea bara katika barabara ya pili.
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Nigeria mbali kote huko mama pale Idweli(Mbeya) tu tabia hiyo ilisababisha makumi ya watu kubanikwa kama mishkaki sijui wahusika huwa wanalala usingizi..??
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    is very poor but idont know why.
     
  9. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safiiii,safi sanaaaaaaaaaaaaa!
     
  10. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kumbe wewe ndo uliniovateki ili uwahi kupiga picha huyu teja, daaah ungenichuna na bajaji yangu lazima moto ungewaka na hiyo petrol daah
     
  11. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka Alfred Masako aliitangaza kwa mbwembwe kweli.Weeenye madumu haaya,wenye sufuria twendeee,wengine walibeba hadi vijiko.Nikiripoti kutoka Mbeya mimi ni Bety Mkwasa samahani,ni Alfred ****** kumradhi tena,ni Alfred Masako wa Aiii Ti Vi.
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Hivi yuko wapi huyu Rainfred Masako..??
     
  13. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Halafu ukimuuliza shughuli yake, anasema misheni tauni!
     
Loading...