Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgeja: Niko tayari kufukuzwa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Nov 15, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=1]
    [/h]


    Na John Maduhu,Mwanza
    Akizungumza na MTANZANIA Mjini Mwanza jana, Mgeja alisema ameshangazwa na taarifa zilizochapishwa na gazeti moja (siyo MTANZANIA), kuwa yeye na Wenyeviti na Makatibu wa Mikoa wako hatarini kutimuliwa kutokana na kuwa karibu na Waziri Mkuu aliyejiuzulu, Edward Lowasa.


    Alisema kinachowaunganisha wana CCM ni itikadi bila kujali rangi, dini au ukabila na kusisitiza kuwa urafiki wa mtu binafsi siyo suala la chama.

    “Suala la urafiki siyo suala la chama hata siku moja, hawa ni wanasiasa ucharwa jamani ambao wamekuwa wakipotosha umma kwa maslahi yao binafsi.


    “Kila mwanachama ana haki sawa na mwanachama mwenzake, lakini nashangaa baadhi ya wanasiasa ndani ya CCM wanapanga mikakati maalumu kwa ajili ya kuwashughurikia wenzao.

    “Sina kosa la kimaadili ndani ya chama na sijawahi kuitwa katika kikao chochote kwa kuvunja maadili, siogopi kufukuzwa kama itatokea nimefanya kosa la kimaadili na usaliti ndani ya CCM, lakini sitokubali kuchaguliwa rafiki.

    “Nina imani na Sekretarieti ya chama inayoongozwa na Katibu Mkuu, Wilson Mukama na kamwe haitoweza kupokea ushauri wenye nia ya kukiangamiza chama chetu.


    “Kwa hiyo, wana CCM mkoani Shinyanga, wapuuze maneno hayo na waendelee kuchapa kazi za kuimarisha chama chetu.


    “Wasisikilize hizi porojo za vibaka wa kisiasa ambazo hazisaidii bali zimelenga kukichafua chama, hoja zao hazina mashiko yoyote, mimi niko imara siku zote na nitaendelea kupigania haki ndani ya chama”,alisema Mgeja kwa kujiamini.



     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    aseee!!!
    yeye na wenzake watachaguliwa rafiki, hata wafanye nini...........labda waondoke CCM
     
  3. l

    lyobha New Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ''show me your friends and i will tell you who you are.''
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hajui kama Lowassa Ni Gamba lililogoma Kuvuka likija kuvuka lenyewe au wakilivua kinguvu naye ataenda na maji... Mgeja umekaa kwenye tawi Bovu
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mkuu tokea umejiunga jf last year Hii sred ndio imekukuna na umeamua kuchangia.. Bisha Hodi basi in advance karibu
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Da aisee huyu mzee sijui lowassa alichompa kitu gani,yani anampenda lowassa mpaka watu wanaweza kumuhisi vibaya,maanake sio mapenzi ya kawaida aliyonayo kwa lowassa bali mahaba,nadhani kuna kitu ameahidiwa na lowassa!
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona wanatishia sana kujiuzuru chama kina watu wengi na wao siyo waanzilishi wake Wakiamua kujiuzuru wengi walijiuzu lakini chama kipo ngangari
     
  8. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sisi wataka mapinduzi tuna furahia kutoelewana kwenu kwani kunaturahisishia kazi.
    adui ya yako mwombee njaa
     
  9. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh! Kwa upande flani ni kuti bovu, ILA si inasadika kuwa huyo rafiki yake ni MTARAJIWA? Huenda Mgeja anatageti za kua KIRANJA MKUU 2015.. Teh teh teh, urafiki bhana.!
     
  10. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Ni mtoa mada (mwanzisha thread) au ni mwandishi wa habari ambaye hajaonyesha Mgeja ana cheo gani ktk CCM au taifa? Kuonyesha cheo cha Mgeja kungesaidia kuonyesha kwanini kuwa kwake tayari kufukuza ni "news" maana sio wote wanamfahamu.
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Muulizeni Cameron. Anajua siri hii.
     
  12. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,274
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Sio njaa tu Mgeja anatajwa sana kufanikisha uchakachuzi wa mbunge wa ccm shinyanga dhidi ya ushindi wa wa cdm mwaka jana kama ni kweli dhambi inamrudia na bado.
     
  13. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Lowasa mjanja,anateka kanda ya ziwa,anajua huko ndo kwa kupatia ushindi
     
  14. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu mimi nakukatalia. Mngeja (jina sahihi) anajua anachofanya. Sio kuti kavu, wanachofanya hawa magamba ni ile, jahazi lizame tugawane mbao.
    Huyu jamaa anajua gravity ya EL kwenye hiyo sisiem yao, so pengine ameona hapo ndipo safe side kwake. Huwezi jua ameahidiwa nini na rafiki yake.

    Mimi alichoniacha hoi ni pale alipotenganisha urafiki binafsi na maswala na political interests, how valid could this be.At least mmoja wapo asingekuwa mwanasiasa basi, hivi inawezekanaje huu urafiki kati ya mwizi na mtu asiye mwizi. Nijuavyo mimi siku zote marafiki wanashare common interests. Inawezekana na wao hawajakutana barabarani tu!

    Mngeja bwana! Haya, sisi yetu macho tu.
     
  15. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mnjeja ana impact gani kwenye chama hata wakimtimua(hicho anachoita kujiuzulu). Anatafuta sifa tu isiyokuwa na maana yoyote, hata yeye anajua hilo. Na akifukuzwa hapo, kwa huo urafiki wake na EL hatapata chama kingine kikubwa kitakachompokea, labda na nao waanzishe sisijei yao.
     
  16. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    jina sahihi ni Mgeja,HAMIS MGEJA.Asije akawa kama Mashishanga kwa Sumaye
     
  17. s

    sanjo JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Mgeja anataka nini kwa Mafisadi? Mbona wananchi wa Shinyanga walishachoka na hao watu? Mbona hasomi alama za nyakati? Bila kuchakachua mkoa wake ulikuwa umepoteza majimbo mengi sana likiwemo la Kahama, Msalala, Shinyanga Mjini achilia mbali Bariadi Magharibi. Kwa taarifa yake Wasukuma wakisema wamechoka ujue hakuna wa kuwazuia. This is one of the useless leader CCM is trying to keep.
     
  18. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ulichosema kimenikumbusha Mashishanga na "urafiki" wake kwa Sumaye Enzi zileeee...KILICHOMPATA MZEE HUYU kinafanana na unachomtahadharisha nacho Mgeja
     
  19. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Sisi ni wanafiki kweli; tunapenda kukuza mambo sana. Lowasa ni Mbunge wa Monduli, Mwneyekiti wa kamati ya Bunge ya Ulinzia na ushirikiano wa kimataifa (sina uhakika), na Mjumbe wa Kamati kuu (au halmashauri kuu) ya CCM. Sasa kwa nini watu hawaoni veyo hivyo ambavyo ni hai na badala yake tunataka kutumia cheo ambacho hakipo cha wazii Mkuu aliyejiuzulu? Sana sana semeni kuwa Munbge wa monduli aliyekuwa waziri mkuu wa zamani. Kumataja kama Waziri Mkuu Aliyejouzulu na kudharau Unduge wake aliopewa na wanachi wa monduli wa kuwadharau wana Monduli.
     
  20. h

    hsagachuma Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgeja amechoka na amepauka kisiasa. Aondoke haraka na akaungane na gamba kuu huko Monduli
     
Loading...